#Iamnotaterrosit Hilo ndio NINA UHAKIKA NALO! NINAJIJUAAA! Labda MAHAKAMA na VYOMBO VINGINE VYA USALAMA vije na UTHIBITISHO THABITI wa kuwa gaidi na kama KUNA TAFSIRI MPYA!
Ila MIMI, SI GAIDI!
@masoudkipanya@PrecisionAirTz Hata huyo kiumbe sio kupigapiga mbawa kunakomfanya aelee angani, NI SUALA LA 'KUCHEZA NA UPEPO TU!'
GO WITH THE FLOW!
Ni suala la UPEPO tu! Hali ikiwa mbaya, NDEGE ZOTEEE, ZINATUA!
Tehehe, mm sio injinia, Bashe anasema u don't need rocket science 2 know this
@babbiekabae Unafanya kazi nzuri, ur fan since Choice fm, in the morning! Na tuvitu unatofanya unatugusa na kutubariki wengi though unaweza ona ts nothing! Stay blessed!
@babbiekabae u r cute!! Kuna day mlikuwa mnamhoji somebody MAFURU nadhani, jamaa alikuwa NONDO! Cameraman akakumulika, t seems jamaa alikushangaza sana na madini aliyokuwa anatoa. I HAVE IN MIND KILE KIPANDE ULIVYOONEKANA! u looked cute!!! Tafuta footage ile, Napenda unachofanya
@babbiekabae Numbers don't lie! Ila zinaweza zisiwe on ur favour! 16 or 18, ni namba tu...the important thing is, BLESSED IS THE DAY U CAME INTO THIS WORLD!Happy birthday ya leo Babbie, na ya kesho kutwa pia! AND STAY BLESSED am happy ulizaliwa, sababu ziko kibaoo...