After much reflection, I have decided to resign from my position as Director of the National Counterterrorism Center, effective today.
I cannot in good conscience support the ongoing war in Iran. Iran posed no imminent threat to our nation, and it is clear that we started this war due to pressure from Israel and its powerful American lobby.
It has been an honor serving under @POTUS and @DNIGabbard and leading the professionals at NCTC.
May God bless America.
#TajiriLaKihaya
Ndugu zangu Waislamu, Assalaamu ‘alaykum warahmatullaahi wabarakaatuh.
Naomba chukua dakika 2 tu, Soma andiko hili maana linakuhusu wewe Muislamu!
Nafaham wewe unaogopa kuyasema haya hadharan, maana unaogopa utaitwa MFIA DINI, mtu Usie na Exposure na unaweza kupoteza Followers wako- Kiufupi unakitu cha kupoteza humu- Mimi Sina cha kupoteza- nitakusaidia kuyasema!
Allah anasema katika Surah Adh-Dhariyat:
‘Na kumbusha, kwani ukumbusho huwafaa Waumini.’
Ndugu yangu Muislamu, Unapata Furaha gani kuwakejeli na kuwatukana ma sheikh zako?? Kisa tu mmetofautiana mitazamo ya Kidunia?? Tena Hadharani?
Mm ni ANSAAR SUNNA, ila hata Siku moja siwezi kutoka hadharani kuwatukana masheikh zetu wa BAKWATA….
Mwenyezi Mungu anatufundisha katika Qur’an:
“Enyi mlioamini! Mtiini Mwenyezi Mungu, na mtiini Mtume na wenye mamlaka katika nyinyi...” (Surah An-Nisaa, 4:59)
Aya hii inasisitiza umuhimu wa kuwatii viongozi wetu wa dini, na kuwaheshimu kwa sababu wana nafasi muhimu katika kutuongoza kwenye njia ya haki- HAKI YA KUMJUA MWENYEZI MUNGU!
Kuwatukana, kuwadhalilisha au kuwavunjia heshima mitandaoni ni kinyume na mafundisho haya.
Pia tusisahau mawaidha ya Mtume (Swalla Allaahu ‘alayhi wasallam), aliposema:
"Muislamu ni yule ambaye WAISLAMU wengine wameokoka kutokana na ulimi wake na mikono yake." (Bukhari na Muslim)
Kuna Uchochezi mkubwa saana unatoka kwenye dini zingine- ili kutufanya na sisi waislamu Kujichukia ,kuchukia ma sheikh zetu na kuuchukia Uislamu wetu kama ambavyo wanavyouchukia wenyewe NA Hii yote wanajificha kwenye SIASA!
Allah anasema katika suratul al Baqarah;
“Mayahudi hawawi radhi nawe, wala Wakristo, mpaka ufuate MILA YAO. Sema: Hakika uwongofu wa Mwenyezi Mungu ndio uwongofu. Na kama ukifuata matamanio yao baada ya ujuzi ulio kwisha kujia, hutapata mlinzi wala msaidizi kwa Mwenyezi Mungu.”
Ndugu Yangu muislamu hata siku moja Usiyafanye mambo ya kidunia,mali,Siasa nakadhalika Yawe juu ya imani yako ya UISLAMU!
Hebu jiulize mifano hii;
Viongozi wa RC wanaonekana kuwakaribu saana na CHADEMA, JE, umeshawahi kumuona mkatoliki Halisi aliopo CCM akiwatukana viongozi wao???
Juzi tu kiongozi wao kashambuliwa- wote bila kujalia Itikadi ya Siasa zao - waliungana kupaza sauti!
Wanachadema wangapi ambao wameshambuliwa na huwa kimya?? Hujiulizi tu? Kama maslahi ni Utu?
Wenyewe wanalinda Dini yao, viongozi wao kwa Wivu mkubwa mno- alafu sisi wanatuchochea kimya kimya - Tuone viongozi wetu Hawafai!
Alafu baadae watakaa pembeni- watucheke waislamu tunavyochukiana na kugombana wenyewe kwa wenyewe!
Jiulize, SIMBA na YANGA Kila mtu anafaham viongozi wa timu zote ni wanachama kindakindaki wa CCM- lakini mbona bado wanazipenda timu zao? Mbona hawajazisusia? Mbona hawatukani vilabu vyao? Viwanja vinajaa kila siku!
Jiulize, wanamuziki wote maarufu, ni wanachama wa ccm na wanaenda mikutano yao… na hata wanatumika ili kujaza mihadhara yao! Mbona wakiitisha show wanaenda? Mbona hawasusi? Mbona wanastream nyimbo zao na zinatrend mitandaoni!
Tena ukisema Ney wa mitego/ Roma aliopo kwenye harakati ni mwanamziki bora kumzidi Diamond/Ali kiba aliopo ccm- wanaharakati hao hao wanaweza kukuua kwa matusi😅😂
Yote hii ni KWA SABABU wametofautisha/wametenganisha MIZIKI,MIPIRA na DINI zao na SIASA!
Ndugu zangu waislamu, kwani wewe leo ndio umeifaham BAKWATA?
Mbona kwenye mambo ya dini mengi tunatofautiana? Muandamo wa mwezi, maulid,kufuga ndevu, kwenye swala zetu nk.
Ndio ije leo uone utofauti kwenye SIASA ni bora kuzidi utofauti kwenye SUNNA za mtume wetu muhammad SAW??
Ndugu zangu waislamu, niitwe mfia dini sawa- ila andiko langu limewalenga waislamu na kuwaomba tuache Chuki baina yetu na Tupendane…
Kinachotuunganisha ni
"La ilaha illallah muhammadur rasulullah"
Mitazamo kwenye mambo ya Siasa yasikujengee chuki kwenye Ma sheikh zako na Uislamu wako!
BREAKING: NEW FOOTAGE OF ISRAELIS RA*PING A PALESTINIAN INSIDE PRISON
Footage shows Israeli soldiers ra*ping a Palestinian hostage at the Sde Teiman torture camp.
He was hospitalized with injuries, including a torn rectum, broken ribs and ruptured bowels.
First: I am a proud Jew and grandchild of Holocaust survivors. Second: Israel is killing thousands of innocent civilians in Gaza. The actions of the Netanyahu government, and our funding and support of those actions, are morally indefensible. (2/6)
Over 600 lawyers and academics have signed a 17-page letter to warn that by continuing to arm Israel, the UK is breaching international law.
One of the signatories, barrister Michael Mansfield tells @WilfredFrost why.
https://t.co/L1WP58zjKQ
📺 Sky 501, Virgin 602, and YouTube
Chef José Andrés said the 7 aid workers killed by an Israeli airstrike were "targeted deliberately," and he believes the conflict in Gaza is "not a war against terrorism anymore" and instead, it's a "war against humanity itself." Israel blamed the strike on "misidentification."
🔥🚨BREAKING: I just got an antisemitic community note claiming the Jews killed Jesus Christ instead of the Chinese. Even Rabbi Shmuley has stated several times this week that Jews never killed Christ.
If Elon Musk doesn’t remove the antisemitism on this app immediately I will be leaving. I refuse to push an app that monetizes such hate speech.
kwangu mimi malumbano juu ya hotuba ya Bashe yanaonyesha jinsi udini unavyokuja kututawala. Nadhani tangu nije Tanzania kila mwaka kabla ya mwezi mtukufu, wafanyabiashara huonywa wasipandishe bei wakati wa mwezi huu. Imekuwa reference point tu. Sasa imegeuka kuwa uwanja wa vita
They left premature babies to suffer and starve to death
Not only is this evil happening but It's being funded by American taxpayers
I don't know how anyone can see this and not be outraged
Israel knows UNRWA has enough evidence to convict them of Genocide charges at the ICJ.
In an act of revenge they completely destroyed the intersection to their headquarters.
No tunnels… No Hamas
Just a psychotic regime seeking revenge..🇵🇸💔