i want to live well with the community around me and may god give them good health because we are all brothers.โค๏ธ๐น๐ฟTanzaniaโค๏ธMan United ๐ช. Loveโค๏ธ Mom and Dad
Kweli naomba RT kwa @Naytrueboy kwakweli anatoa ushirikiano wakutosha katika maswala ya kudai haki, Nay yupo tofauti na wasanii wahovyo! Naomba tuutambue mchango wake kwa retweet zakutosha na tumfollow mpaka ashangae...RT kwa trueboy Tafadhali ๐๐ฏ
"Kibona Kibona Mimi siogopi kubebwa" ni maneno ya ujasili toka kwa Mh. @jjmnyika, Polisi walipomtishia kumbeba Jana baada ya kupinga kwa nguvu zote kitendo cha kufungiwa ndani ya mahakama, Jana baada ya kesi ya Mh. Freeman Mbowe.
@Mangiwakwanza @Cyancuty @babalao__@fazoboya @__abdulazack @HKigwangalla @mtemi990 @FabrizoRomanoFx @FumboKhan2019 @Eng_Chrisam @BarikielUlotu1 Ambacho aujaelewa hapo nini? Au unatafuta kiki? Au Unakurupuka au umejikia tu kutekenywa?