Bila shaka @SuluhuSamia ulitaka usikie kilio cha vipenzi wake MDUDE.
Huyu ni mke wa mdude akiwa na mtoto wake mdogo mgongoni akilia na POLISI kumteka mume wake.
Haya machozi hayawezi kuenda bure, hii huzuni haiwezi kwenda bure.
#freemdudenyagali#Freemdude#TUTAKUWEPO๐ซต๐
WE BACK AGAIN ๐๐ฝ๐๐
๐๐ผ๐ป๐ด๐ฟ๐ฎ๐๐๐น๐ฎ๐๐ถ๐ผ๐ป๐๐๐
โ โ โ โ โ โ โ โ โ โ โ โ โ
BOOOOOM๐๐ถ๏ธโ โ โ โ โ ๐๐
My 100 people who always Retweets on my posts, this Giveaway is for you๐๐ฝ
I really love you.๐ฅฐ
You keep me motivated.โ
Drop your aza asap