@KimaniN75295726@Sativa255 tatizo unabisha bila vielelezo unabishana na media kubwa za kuaminika zimeshatoa hii taarifa.
halafu chawa kama wewe wa elimi mbalimbali unaleta uchoko wako bila fact
@barakawamb baba yako aliuza ng'ombe kupeleka ng'ombe nyingine shule๐๐๐๐
kwani binadam wanakuaga na milono mitatu wengine minne??? na kama chama kimekufa mnahangaika na nini sasa?
@Everything_344 wewe huna akili kabisa, hizi ngonjera unazoongea hapa kwanini usiwaambie maboss zako waliotoa amri watu wapigwe risasi.kwani ni yeye ndie aliyeua watu ?? msenge sana wewe
@millardayo na bado naona mnaendeleza uchawa wa kumsifia mhusika๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐
haya sisi ngoja tuangalie tu. sifieni lakini mwisho tutaongea lugha moja.
@CharityCas56937@godbless_lema biblia hiyo hiyo inasema mwenye dhambi huna raha๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐
mlisema mama amechaguliwa na akashinda kwa asilimia 98 haya wasiwasi wanini sasa?? kwanini msitulie watanzania walewale waliomchagua si wata mchagua tena??? mbona mnatisha watu mapema sana
@storizapombe usitutoe kwente focus huyo lukuvi kaburi lake linatakiwa kuchimba km 1 au 2 kushuka chini. maana hata tulipokua msibani yeye alkua anatoa maneno ya dhihaka bungeni, kana kwamba ataishi milele. bado lile li makonda tako kubwa
@AliNassor14674@Sativa255@Hunter30063085 ๐๐๐๐eti haijulikan aliyeianzisha ni nani lakiji anayechagua mfti mkuu anajulikana.
halafu waislam bado wanaqaskiliza hawa wezi na vibaka. wamewafanya wajinga kwa muda mrefu sana
@Malyekete@Sativa255 hili kumbe ni senge, mbona alimuahid mange kimambi kwamba hamalizi mwaka tangu 2018 na mpaka leo yupo na hakudhurika??? hiv hayo majini mnayofuga mnadhani yamtisha kila mtu??? wengine hakuna silaha inayotumwa kinyume nao inayofaulu.
@millardayo mliharibu tangu tar 29 mlipo wapa malaka ya kuishika nchi kwa siku kadhaa wakiua na kurawti watu.
saiv ndio mnajifanya mnadhibiti wakati wamesha washinda nguvu
@Hannicute4ikh @mangekimambi@POTUS kwani hapa tanzania baada ya tar 29 maajdamano yaliyofuatia yalifanikiwa??? nini kilitokea?? walisambaza majeshi mitaani wakazuia barabara zote kubwa ili watu wasitoke nje, duniani nani angeamini kwamba kuna watanzania wanalalamikia serikal? tumia akili
@faiza4255@mangekimambi@POTUS tatizo husomi kwa kuelewa unasoma huku unawaza mahusiano yako. amesema kila mtu pale yupo kwa faisa zake, marekan kwaajili ya marekani, wananchi kwaaajili ya nchi yao, israel kwaajili ya nchi yao. kila mmoja anapambana kwaajil ya future ya taifa lake