I remember when we were young my dad really made sure we grow up with a hustling spirit. Yaani ndio mzae akupatie pesa heri kwanza umkate kucha ama upapase yeye kisogo lakini pesa yake isitoke bure. One time he bought an old pickup;and when i say old namaanisha yaani gari hadi starter motor yake imechapa kama slippers za Musa alipoona burning bush. He made sure tumeamka tusaidie yeye kuskuma hio gari,aki ya nani tulichoka juu ujue ata clutch ni ile ya double clutch. Na hakuna kitu mbaya kama gari mzee nanii. After that he said mnarudi kwa nyumba kufanya nini. Ebu rukeni hapo nyuma tunaenda kutafutia hizi ng’ombe thara. Tulifyeka hio uwanja adi nikaona yenyewe huyu mzee ni kama hatupendi. After that he rewarded us with a packet of milk and a loaf of bread. He then turned to me and said, “ na wewe Peter siku moja utakuja kufanya makubwa”. That was the only time niliona enyewe hatuteswi he just hated lazy bones. Atleast i embraced the hustling spirit. Dream bado ni ile ile. 6 figure na kutulia na huko interior 😌
@njeng_aa Si heri wewe. Mimi alinipeleka introduction kwao nikaskia mzae wake amesema "he's to unfit to handle the wealth that we have". Hapo nlijua enyewe i come from a humble abode😭😂