Sahii najua mko kazi maybe sana, kazi mliwachia katikati Friday plus zingine zimeongezewa na your boss over the weekend najua mmenuna ajab lakini sa utadu? Fanya kazi kijana. ๐๐๐๐
Kama mimi ni Ciggie naeza lea tu huyo mtoto for the next 6-7 years akishachukua ID hivi na nimpachike ball, that would be so fair sasa imagine huyo mamake akue mother in law? Fuck you with your thinking!
Ile siku Harmonize x Ibra walitoa ile ngoma ya one night stand mlidhani walikua jokes, most men in marriages/relationships wanaelewa hii but there's nothing they can do about it. Mabibi or madem zenyu wanalimwa ka one night stand huku then mnalea watoto sio wenyu without knowing.
Sijawai skills mtu arise amefika kwenye alikua anataka whether financially, career or power. Kila mtu huwa anasema hajafika bado and I wonder ni hapo wapi unataka ufike ndio useme umefika?