@AreTwara87029@KeLoUdiN@isinya2020@yoyachris1 Uwezi enda kuongea na mtu na respect akuchape lakini ukienda na mdomo kubwa na matusi coz wewe ni a lady coz akuna kitu unaweza fanyiwA I hope iyo shule Iko na cctv
@swai_collins@KeLoUdiN@isinya2020@yoyachris1 Rules za shule zinasena una lipa na pesa ya lunch๐ง so others parents wamelipa lakini coz wewe ni kichwa ngumu unaenda kufuruga walimu kwa kazi Yao sababu uwezi pigwa๐คฃ then una play victim
@Juma_Mwanzau@Ismarr_Ismarr Until siku utapita place usikie walikuwa na uyu na ujui ni Nini na ujulikani iyo place ukiponea๐utakuwa na ALOT OF Question kwa brain Yako๐๐ ama dem Yako aku ibie then ukitembea umuone kumuuliza akuitishe mwizi yooh๐ before you explain mdomo imefura๐ uwezi ji explain๐ ๐ฟ