#UPDATES_KESI_YA_UHAINI
Part 164
Anamalizia Mhe. Lissu
Shahidi wa kificho: Hapa Hayapo.
Mhe. Lissu: Ahsante sana. Unajibu vizuri napenda.
Mhe. Lissu: Waheshimiwa Majaji sina swali na shahidi..
Jaji Ndunguru anawaita Mawakili wa Serikali: Je mtakuwa na swali lolote kwa ajili ya re examination.
Ajuaye anajibu kuwa sisi hatuna swali lolote.
Jaji: Sasa shahidi tunakuruhusu tumemalizana na wewe.
Kimlango kinafungwa na Majaji wanaandika kidogo.
Anasimama Wakili wa Serikali anasema tunaomba ahirisho hadi saa nane ili tuendelee na shahidi huyo.
Mhe. Lissu: Sina pingamizi ila waseme shahidi wao ni nani ili nikasome maelezo yake, kama ni wasiri waseme ni P gani pia. Nikasome ili tukirudi niwe tayari nimeshapitia maelezo yake vizuri.
Renatus Mkude Mheshimiwa Jaji tungepata ahirisho hadi kesho ingekuwa jambo jema sana, muda huu hajafika pale ofisini kwetu ndio maana tunaomba ahirisho.
Jaji Ndunguru: jana tulielekeza, tukutane saa nane na mje na mashahidi tafadhali sana.
Kesi imehairishwa mpaka saa nane mchana.
Naomba Repost yako.
#UPDATES_KESI_YA_UHAINI
Part 164
Anamalizia Mhe. Lissu
Shahidi wa kificho: Hapa Hayapo.
Mhe. Lissu: Ahsante sana. Unajibu vizuri napenda.
Mhe. Lissu: Waheshimiwa Majaji sina swali na shahidi..
Jaji Ndunguru anawaita Mawakili wa Serikali: Je mtakuwa na swali lolote kwa ajili ya re examination.
Ajuaye anajibu kuwa sisi hatuna swali lolote.
Jaji: Sasa shahidi tunakuruhusu tumemalizana na wewe.
Kimlango kinafungwa na Majaji wanaandika kidogo.
Anasimama Wakili wa Serikali anasema tunaomba ahirisho hadi saa nane ili tuendelee na shahidi huyo.
Mhe. Lissu: Sina pingamizi ila waseme shahidi wao ni nani ili nikasome maelezo yake, kama ni wasiri waseme ni P gani pia. Nikasome ili tukirudi niwe tayari nimeshapitia maelezo yake vizuri.
Renatus Mkude Mheshimiwa Jaji tungepata ahirisho hadi kesho ingekuwa jambo jema sana, muda huu hajafika pale ofisini kwetu ndio maana tunaomba ahirisho.
Jaji Ndunguru: jana tulielekeza, tukutane saa nane na mje na mashahidi tafadhali sana.
Kesi imehairishwa mpaka saa nane mchana.
Naomba Repost yako.
#UPDATES_KESI_YA_UHAINI
Part 164
Anaendelea Mhe. Lissu na cross examination.
Mhe. Lissu: Uliporudi nyumbani kwako umesema kwamba ulimpigia ndugu yako askari?
Shahidi wa kificho: kweli.
Mhe. Lissu: ulisema anafanya kazi tabata relini?
Shahidi wa kificho: kweli.
Mhe. Lissu: Tuoneshe yako wapi kwenye maelezo yako?
Shahidi wa kificho: Hapa hayapo.
Mhe. Lissu: huyo ndugu yako askari Polisi ana jina?
Shahidi wa kificho: ndio jina analo.
Mhe.Lissu: Polisi umemtaja jina? Waeleze majaji kama kuna mahali umemtaja jina?
Shahidi wa kificho: Sijamtaja.
Mhe. Lissu: Ana cheo chochote?
Shahidi wa kificho: sijui kama ana cheo chochote.
Mhe. Lissu: ana force no?
Shahidi wa kificho; sijui hata maana yake mimi.
Mhe. Lissu: ulipoangalia ile video ukaona maneno ukapata hofu?
Shahidi wa kificho: kweli.
Mhe. Lissu: kwenye maelezo yako wapi?
Shahidi wa kificho: Hapa hayapo hayo.
Mhe. Lissu: Tarehe 09 siku unaandika maelezo yako Polisi ulipofika Central ulimpigia simu aliyekupigia mwanzoni?
Shahidi wa kificho: ndio.
Mhe. Lissu: uliandika wapi kwenye maelezo yako polisi?
Shahidi wa kificho: Yapo yameandikwa lakini hapa hayapo.
Mhe. Lissu: maana yake nini sikuelewi?
Shahidi wa kificho: Hapa hayapo.
Mhe. Lissu: Yale maneno kwamba tutakinukisha ndio yaliyotokea siku ya Uchaguzi ulisema hivyo?
Shahidi wa kificho: Ndio nimesema.
Mhe. Lissu: je uliandika maelezo ya ziada polisi ili kujumuisha kilichotokea tar. 29/10 au wamekupanga tu uje uongeze na hayo.
Shahidi wa kificho: Tar. 09/04 ndio maelezo yangu.
Mhe. Lissu: kwahiyo huna maelezo ya ziada?
Shahidi wa kificho: kwa hapa hamna na hayapo kwenye maelezo yangu ya Polisi.
Mhe. Lissu: Najua akina Mafwele, Kingai na George wamekwambia tu kaseme sasa nakuuliza yapo maneno hayo kwenye maelezo yako ya Polisi?
Shahidi wa kificho: Unanichanganya mimi.sijui.
Mhe. Lissu: Ulikaa ndani siku sita ukiwa na njaa. Hebu tuonyeshe kama yapo kwenye maelezo yako polisi?
Shahidi wa kificho: Kwa hapa hayapo ili niliyatolea maelezo.
Mhe. Lissu: Kwahiyi Mapolisi wamekuuza na kukupuuza, uliwaambia vitu hawakuandika?.
Shahidi wa kificho: Kimya
Mhe. Lissu: Sasa nimemaliza kukuonesha kuwa wewe ni mtu wa kupuuzwa huaminiki. Ngoja nianze kukuuliza maswali yangu sasa.
Watu wanacheka.😂😂😂
Mhe. Lissu: Huo mtandao wa Facebook ni account ya nani?
Shahihi wa kificho: ilikuwa kwenye account yangu ya faceebook.
Mhe. Lissu: unaelewa kweli unachojibu? Niambie account inaitwaje?
Shahidi wa kificho: Sikujua account inaitwaje.
Watu wanacheka.😂😂😂
Mhe. Lissu: uliona video ya Tundu Lissu. Sasa Majaji hawajaona hiyo video. Wewe umewaonyesha.
Shahidi wa kificho: Simu yangu ilipotea mwaka jana.
Mhe. Lissu: umewaonyesha.
Shahidi wa kificho: Sikuwaonyesha.
Mhe. Lissu: Umeiwasilisha hiyo video Mahakamani?
Shahidi wa kificho: sikuiwasilisha.
Mhe. Lissu: ulipompigia yule askari simu na kumuuliza kama wameyasikia ya Tundu Lissu. Hayo unakumbuka ulisema?
Shahidi wa kificho: ndio nakumbuka.
Mhe. Lissu: Je ulienda kutoa polisi taarifa?
Shahidi wa kificho: Sikwenda.
Mhe. Lissu: Huyo ndugu yako Polisi alikwambia uende kufungua RB polisi?
Shahidi wa kificho: Hakuniambia hayo.
Mhe. Lissu: Ulichosikia kwenye video kwamba kukinukisha sasa tusaidie maana ya kukinukisha ni nini?
Shahidi wa kificho: muashirio ya kuchocheo fujo au vurugu.
Mhe. Lissu: Umeyatoa wapi hayo? Mimi nina kamusi ya kiswahili. Unataka nikusomeee?
Shahidi wa kificho: sio mbaya.
Mhe. Lissu: anamsomea tokwa na harufu mbaya au vunda. Na nukia na toa harufu nzuri yakunukia kama vile marashi. Haya yakwako umetoa wapi?
Shahidi wa kificho: Mimi nimesikia mitandaoni na kupitia watu pia.
Mhe.Lissu: Kwahiyo kamusi yako ni mitandao na watu?
Shahidi wa kificho: ndio.
Mhe.Lissu: Je kuna mahali kokote Polisi uliposema maana ya kukinukisha ni kufanya fujo kwenye hayo maelezo yako?
Part 164 itaendelea kwenye post inayofuata,
Naomba Repost yako.
#UPDATES_KESI_YA_UHAINI
Part 164
Anaendelea Mhe. Lissu na cross examination.
Mhe. Lissu: Uliporudi nyumbani kwako umesema kwamba ulimpigia ndugu yako askari?
Shahidi wa kificho: kweli.
Mhe. Lissu: ulisema anafanya kazi tabata relini?
Shahidi wa kificho: kweli.
Mhe. Lissu: Tuoneshe yako wapi kwenye maelezo yako?
Shahidi wa kificho: Hapa hayapo.
Mhe. Lissu: huyo ndugu yako askari Polisi ana jina?
Shahidi wa kificho: ndio jina analo.
Mhe.Lissu: Polisi umemtaja jina? Waeleze majaji kama kuna mahali umemtaja jina?
Shahidi wa kificho: Sijamtaja.
Mhe. Lissu: Ana cheo chochote?
Shahidi wa kificho: sijui kama ana cheo chochote.
Mhe. Lissu: ana force no?
Shahidi wa kificho; sijui hata maana yake mimi.
Mhe. Lissu: ulipoangalia ile video ukaona maneno ukapata hofu?
Shahidi wa kificho: kweli.
Mhe. Lissu: kwenye maelezo yako wapi?
Shahidi wa kificho: Hapa hayapo hayo.
Mhe. Lissu: Tarehe 09 siku unaandika maelezo yako Polisi ulipofika Central ulimpigia simu aliyekupigia mwanzoni?
Shahidi wa kificho: ndio.
Mhe. Lissu: uliandika wapi kwenye maelezo yako polisi?
Shahidi wa kificho: Yapo yameandikwa lakini hapa hayapo.
Mhe. Lissu: maana yake nini sikuelewi?
Shahidi wa kificho: Hapa hayapo.
Mhe. Lissu: Yale maneno kwamba tutakinukisha ndio yaliyotokea siku ya Uchaguzi ulisema hivyo?
Shahidi wa kificho: Ndio nimesema.
Mhe. Lissu: je uliandika maelezo ya ziada polisi ili kujumuisha kilichotokea tar. 29/10 au wamekupanga tu uje uongeze na hayo.
Shahidi wa kificho: Tar. 09/04 ndio maelezo yangu.
Mhe. Lissu: kwahiyo huna maelezo ya ziada?
Shahidi wa kificho: kwa hapa hamna na hayapo kwenye maelezo yangu ya Polisi.
Mhe. Lissu: Najua akina Mafwele, Kingai na George wamekwambia tu kaseme sasa nakuuliza yapo maneno hayo kwenye maelezo yako ya Polisi?
Shahidi wa kificho: Unanichanganya mimi.sijui.
Mhe. Lissu: Ulikaa ndani siku sita ukiwa na njaa. Hebu tuonyeshe kama yapo kwenye maelezo yako polisi?
Shahidi wa kificho: Kwa hapa hayapo ili niliyatolea maelezo.
Mhe. Lissu: Kwahiyi Mapolisi wamekuuza na kukupuuza, uliwaambia vitu hawakuandika?.
Shahidi wa kificho: Kimya
Mhe. Lissu: Sasa nimemaliza kukuonesha kuwa wewe ni mtu wa kupuuzwa huaminiki. Ngoja nianze kukuuliza maswali yangu sasa.
Watu wanacheka.😂😂😂
Mhe. Lissu: Huo mtandao wa Facebook ni account ya nani?
Shahihi wa kificho: ilikuwa kwenye account yangu ya faceebook.
Mhe. Lissu: unaelewa kweli unachojibu? Niambie account inaitwaje?
Shahidi wa kificho: Sikujua account inaitwaje.
Watu wanacheka.😂😂😂
Mhe. Lissu: uliona video ya Tundu Lissu. Sasa Majaji hawajaona hiyo video. Wewe umewaonyesha.
Shahidi wa kificho: Simu yangu ilipotea mwaka jana.
Mhe. Lissu: umewaonyesha.
Shahidi wa kificho: Sikuwaonyesha.
Mhe. Lissu: Umeiwasilisha hiyo video Mahakamani?
Shahidi wa kificho: sikuiwasilisha.
Mhe. Lissu: ulipompigia yule askari simu na kumuuliza kama wameyasikia ya Tundu Lissu. Hayo unakumbuka ulisema?
Shahidi wa kificho: ndio nakumbuka.
Mhe. Lissu: Je ulienda kutoa polisi taarifa?
Shahidi wa kificho: Sikwenda.
Mhe. Lissu: Huyo ndugu yako Polisi alikwambia uende kufungua RB polisi?
Shahidi wa kificho: Hakuniambia hayo.
Mhe. Lissu: Ulichosikia kwenye video kwamba kukinukisha sasa tusaidie maana ya kukinukisha ni nini?
Shahidi wa kificho: muashirio ya kuchocheo fujo au vurugu.
Mhe. Lissu: Umeyatoa wapi hayo? Mimi nina kamusi ya kiswahili. Unataka nikusomeee?
Shahidi wa kificho: sio mbaya.
Mhe. Lissu: anamsomea tokwa na harufu mbaya au vunda. Na nukia na toa harufu nzuri yakunukia kama vile marashi. Haya yakwako umetoa wapi?
Shahidi wa kificho: Mimi nimesikia mitandaoni na kupitia watu pia.
Mhe.Lissu: Kwahiyo kamusi yako ni mitandao na watu?
Shahidi wa kificho: ndio.
Mhe.Lissu: Je kuna mahali kokote Polisi uliposema maana ya kukinukisha ni kufanya fujo kwenye hayo maelezo yako?
Part 164 itaendelea kwenye post inayofuata,
Naomba Repost yako.
Chadema wana sifuri ya unafiki...
Leo msibani kwa Mzee Mtei, John Heche aliwekwa kukaa na mgeni rasmi, akajua serikali wataitumia vibaya picha hiyo, akaondoka na kuja kukaa nasi wajumbe wa Kamati. Haikutosha alipokuwa anahutubia hakufata itifaki ya kutambua uwepo wa serikali