Nilisema atake lost mkeka Wang wa leo aje nimlipe.... alf
BOOOOM BOOOOM
🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
ENDELEA KUZUBAA TU APO
ODDS ZIMETIKI🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
Nichek watsp natoa mtaji kwa watu kumi wa mwanzo.... RT kesho tuwafkie wengi zaid
Wanangu Wawekezaji hii tukiamua tunabeba…
Retweet yako moja inaweza kunifanya kuwa mshindi wa hii challenge tuipate hii PC
Naombeni retweet 2000+ wanangu 🙏
#RetweetChallenge#LaptopGiveaway#icaretechnlogy
Jumamosi na Jumapili Mhindi kanipa kama 900K kasoro hivi.
Naomba watu 200 mchape Retweet hapa. Posho zenu mtazikuta DM, usiweke namba kwenye comments tafadhali.
VIP A & B👉0783534353
“Yule dogo STAR ONE uwa unamuelewa?”
“Hamna simuelewi hata kidogo yani”
“Wewe alikukosea nini au mligombana?
“Hamna hajawahi kunikosea namchukia tu”
“Upo kama mimi mwanangu siretweet pinned post zake”
“basi Tuungane kaka sisi ni WASENGE”
😂😂
Cc:: @bukujero_1500
Wanangu leo cpo vzr kiafya...
Ila siachi kuwabless chukua game 3 au 4 hapo weka hela ya urithi subr ushindi...(UKISHINDWA NJOO INBOX NIKUPE USHAURI)...
Ukiwin utanibless hata ya panadol💊🩺💉..