PAMOJA NA UCHUNGU TUNAOPITIA
PAMOJA NA HUZUNI MWINGI.
ILA NI AHADI YA MUNGU 2026 TUTAUINGIA KWA FURAHA NA SHANGWE KUU.
MAANA MUNGU WETU SIO DHALIMU HATA ASEME UONGO.
MIMI NAANDAA SUTI ,,WEWE JE? @MariaSTsehai@HildaNewton21
I have just mined 96 $USDS on @swapfone! 🔥
Mine $USDS directly from your phone at https://t.co/BatOQ2SHOP
👉 Download Swapfone: https://t.co/BatOQ2SHOP
Start mining NOW! ⛏️
🙄POLICE NOW CLAIM MDUDE IS IN SONGWE (CLOSE TO 1,000 KM AWAY) ‼️
Lawyer @Advocate_Kisabo has been notified by police in Dar Es Salaam that they have driven @mdudechadematz to Songwe - back to where he waa originally detained and assaulted on 22 November! It is 900+ kilometers away! They just need to #FreeMdude
Nyie @tanpol mko sawa kweli!? Yaani mnabadilibadili maamuzi ka walevi au wavuta bangi 🙄Mmemsafirisha hadi Dar alafu mmemrudisha?
Sasa ni hivi: Sisi tunataka tumtie machoni Mdude
Na hatujamaliza kuwasalimia
RCO wa Songwe huyu hapa - tumsalimie!
Mwachieni Mdude
#FreeMdude mara moja!
DHAMIRA ZA WAOVU HUOGOPA KIFO.
Watu wenye busara hawaogopi kifo. Kifo ni hatima yetu isiyoepukika.
Kuogopa kifo ni mbaya na ni sawa na kuogopa uwepo wako mwenyewe.
Kuogopa kifo kunaweza kuwa kinyume na matarajio, kwani ni sehemu ya asili ya maisha ambayo hakuna anayeweza kuikwepa.
Wanafalsafa wengi wanasema kwamba kukubali kifo hutuwezesha kuishi maisha kikamilifu zaidi.
Kama alivyosema Marcus Aurelius,
"Si kifo ambacho mtu anapaswa kuogopa, bali anapaswa kuogopa kutowahi kuanza kuishi."
Tunataka Mdude Mpaluka Nyagali aachiwe huru mara moja.
Jumuiya ya wazazi mkoa wa mbeya mtaua shule zote kwa style hii Mets mmetufukuxs bila kutulipa chochote shule wanafunzi wamepungua mmempa tusime nawaomba walimu wa ivumwe msiwakubali hao maneno Yao wawalipa tuulizeni wa meta
Jumuiya ya wazazi mkoa wa mbeya mtaua shule zote kwa style hii Mets mmetufukuxs bila kutulipa chochote shule wanafunzi wamepungua mmempa tusime nawaomba walimu wa ivumwe msiwakubali hao maneno Yao wawalipa tuulizeni wa meta
@SuluhuSamia@SuluhuSamia mheshimiwa naomba tusaidiwe shule ya CCM MKOA WA MBEYA INAITWA META SEKONDARY WAMETUZURUMU PESA ZETU NA WALIZOTUKA NSSF HAWAKUPELEKA NA SHULE WAMEMPA TUSIME NAOMBA TUSAIDIE TULIOWE PESA ZETU TUPO ZAIDI YA 60 NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU KWAKO AMINA