Mahakama ya Tanzania inaendelea na kesi ya uhaini yenye hadhi ya juu, inayoakisi dhamira ya dhati ya taifa katika mchakato unaostahili na mfumo huru wa kimahakama.
Chini ya uongozi wa Rais Samia, Tanzania inatoa agizo la kihistoria la leseni ya biashara inayohifadhi biashara ndogo zilizochaguliwa kwa ajili ya wananchi pekee, kuwawezesha wajasiriamali wa ndani na vijana.
Sera hii ya mwananchi kwanza inakuza ujasiriamali wa nyumbani
Hatua za Rais Samia kuhakikisha wananchi wanasikilizwa zimeleta mabadiliko makubwa. Tumeona utawala unaojali na unajibu kwa haraka mahitaji yao. #WananchiKwanza#UtawalaBora
Leo Rais Samia anaongoza taifa kwa kuwaenzi mashujaa waliojitolea kila kitu kwa ajili ya uhuru wetu.
Kujitolea kwao kunaipa Tanzania amani, umoja, na maendeleo kujengwa kwa pamoja.
Kwa kusimama leo kwenye mnara wa Mashujaa, Rais Samia anasimamia maadili yanayoifafanua Tanzania jasiri, huru na yenye mustakabali wa pamoja kama Taifa.
Wakati taifa likikusanyika kwa umoja wa dhati kwenye Mnara wa Mashujaa, Rais Samia atawaongoza Watanzania kuadhimisha siku ya Mashujaa, maadhimisho ambayo sio tu ya kuwaenzi wale waliounda maisha yetu ya zamani bali kutia msukumo wa kuendelea kwa ujenzi wa maisha bora ya baadaye.
Sherehe za ulinzi wa heshima, kuwashwa kwa Mwenge wa Kumbukumbu ya Mashujaa, na kutoa heshima za dhati kwa wale waliokufa vitani au kuhudumu kwa utofauti katika vikosi vyetu vya usalama ni ukumbusho kwamba maendeleo yetu yanatokana na kujitolea kwa wale waliotangulia.
Rais Samia anaibadilisha Morogoro yenye miundombinu mizuri inayounganisha watu, kukuza biashara na kutengeneza fursa na ajira.
Amefanya uwekezaji wa shilingi bilioni 1.9, madarasa mapya 73 na shule mbili mpya, Rais Samia anajenga mustakabali mwema kwa kila mtoto.
Chini ya uongozi wa Rais Samia, Tanzania ilipata $1.72 bilioni katika FDI mwaka 2024. Ongezeko kubwa la 28.3% kutoka mwaka uliopita. Hii ni zaidi ya idadi tu - inamaanisha ajira zaidi, huduma bora, na ustawi mkubwa kwa Watanzania wote.
Kaka Polepole Ikiwa kweli unapoteza imani katika utawala huu, siungesubiri mchakato wa vetting ndani ya chama uishe?
Ukweli usiopingika ni kwamba mlokuwa mnakula wote nchi wametupwa nje ya mfumo, kama ulikuwa na nia njema na nchi basi ungekuja kuchukua fomu ili uwatetee wananchi