This is an official Hamas video showing children in Gaza being armed and trained to become terrorists.
The UN? Silent.
The human rights organizations? Silent.
All the woke leftists in the West? Silent.
They can’t blame Israel, so they don’t care.
The Palestinians fear Israel so much, even their DEAD get up and run away. 😂😂😂
It’s called “Pallywood,” people!
If you don’t know what these lying Muslim rats do, then please educate yourself. There’s no reason to be a “Free Palestine” retard for your entire life.
@moetemba@HecheJohn Kwamba huelewi kuwa hata kwa katiba hii yenye maoungufu mengi bado vyama vya siasa havitakiwi kumiliki vikundi vya kijeshi?! Huoni kabisa mapungufu kwenye tambo za huyo chacha?!
Tarehe 29 sio tarehe ya kawaida tena.
Tutawakumbuka daima mashujaa wote waliouwawa wakidai haki.
Na maelfu waliopigwa risasi wakauwawa wakati Samia akijilazimisha kuwa rais wa Tanzania.
Damu zenu zisinyamaze kamwe hadi haki ipatikane.
Rest in power, comrades! #MO29#Saba7
Moja ya message nilizokutana nazo DM leo baada ya mikutano ya hadhara kuzuiliwa Tanzania.
@SuluhuSamia@jmkikwete@ccm_tanzania , haya mawazo ya aina hii kwa karne hii ya teknolojia sio impossible. Hizi drones zinaweza kununuliwa kwenye black market na kuibadilisha Tz na kuifanya kuwa zaidi ya Congo. Siku hizi vita haihitaji watu on the ground, inahitaji kuwa na drones mchezo umekwisha.
Mmechukua njia zote halali za wananchi kudai haki, sasa wanawaza mambo magumu kama haya……
Kweli watu wawili na familia zenu ndio mnaipeleka nchi huku?
@MariaSTsehai Ufisadi wa FERRANT GROUP 👉🏽DP WORLD na 👉🏽MWARABU WA DUBAI:
Waarabu wa Dubai kupitia mjomba ake ZAINAB Al-DEEN ambaye ana hisa 85% za Ferrant Group ndie amemwagiwa mamilioni ya madollar ya kodi za Watanganyika ili zitumike kumchambisha kimama ambacho kimechafuka vibaya.
Tafsiri ya Kiswahili yenye mtiririko mzuri na inayohifadhi maana ya makala
BRUSSELS NA WASHINGTON ZINAANZA KUZUNGUMZA LUGHA MOJA
Tatizo Siyo Pesa. Tatizo ni Tanzania Kuingizwa Rasmi Kwenye Rekodi za Kimataifa.
Na Amani K. Mrope | Ofisi ya Washington
Kuna nyakati ambazo nchi hupoteza fedha. Na kuna nyakati ambazo nchi hupoteza imani ya dunia.
Fedha zinaweza kurejea. Lakini imani ni vigumu zaidi kuijenga upya.
Mnamo Juni 17, Kamati ya Mahusiano ya Nje ya Seneti ya Marekani iliidhinisha muswada wa S.4577, unaotaka tathmini upya ya uhusiano kati ya Marekani na Tanzania pamoja na kuanzisha mchakato wa kuwabaini maafisa wanaohusishwa na ukandamizaji na ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu.
Siku moja baadaye, Juni 18, Bunge la Ulaya lilipitisha azimio linalolitaka Tume ya Ulaya kusitisha pendekezo la msaada wa euro milioni 156 kwa Tanzania.
Siku mbili.
Mabara mawili.
Hitimisho moja.
Taasisi mbili tofauti.
Mifumo miwili tofauti ya kisiasa.
Lakini ujumbe mmoja.
Tanzania inaanza kuingia katika eneo la kuangaliwa kwa wasiwasi.
Kwa miaka mingi, serikali ziliweza kupuuza ukosoaji kutoka kwa wanaharakati, waandishi wa habari, vyama vya upinzani na mashirika ya haki za binadamu kwa kuuita kelele za kawaida za kisiasa.
Hilo linaanza kuwa gumu.
Mazungumzo yamehamia ngazi nyingine.
Hayapo tena mitandaoni pekee.
Hayapo tena kwenye mikutano ya kisiasa pekee.
Sasa yameingia ndani ya taasisi rasmi. Na taasisi zina kumbukumbu ndefu kuliko wanasiasa.
Brussels inaandika maazimio.
Washington inaandika sheria.
Bunge la Ulaya linaibua maswali kuhusu uchaguzi wa mwaka 2025, vifo vilivyofuata, watu waliopotea na uwajibikaji.
Na halifanyi hivyo kwa nadharia.
Azimio lake linategemea matukio halisi, ikiwemo Tanzania kukataa kupokea ujumbe wa Kamati Ndogo ya Haki za Binadamu ya Bunge la Ulaya, pamoja na kuendelea kuzuiliwa kwa kiongozi wa upinzani, Tundu Lissu, kwa zaidi ya mwaka mmoja.
Kwa upande mwingine, Washington inaandaa utekelezaji wa Kifungu cha 5 cha muswada wa S.4577, kinachoitaka serikali ya Marekani kuandaa ripoti rasmi itakayowataja viongozi wakuu wanaohusishwa na tuhuma za ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu.
Hiyo si ripoti ya wanaharakati.
Hiyo si tahariri ya gazeti.
Hizo ni nyaraka rasmi za Serikali ya Marekani.
Kwa mtazamo wa kwanza, matukio haya yanaweza kuonekana kuwa hayahusiani.
Lakini sivyo.
Ni dalili za jambo moja.
Tanzania inafanyiwa tathmini upya.
Hatari kubwa si kupoteza euro milioni 156.
Wala si uwezekano wa vizuizi vya viza.
Hatari kubwa ni mabadiliko ya taswira ya nchi.
Nchi inapoanza kutazamwa kama mshirika mwenye changamoto za utawala, athari huonekana mahali ambapo wananchi wengi hawaoni.
Katika kamati za uwekezaji.
Benki.
Taasisi za mikopo.
Makampuni ya bima.
Mashirika ya maendeleo.
Bodi za wakurugenzi wa makampuni.
Mikutano ya wawekezaji.
Swali linaanza kubadilika.
Badala ya kuuliza:
“Tanzania ina fursa gani?”
Watu huanza kuuliza:
“Tanzania ina hatari zipi?”
Na swali hilo linapoanza kujirudia mara kwa mara, gharama ya kufanya biashara huanza kuongezeka.
Uwekezaji unakuwa mgumu zaidi kupatikana.
Mikopo inakuwa ghali zaidi.
Miradi inakwenda taratibu.
Baadhi ya wawekezaji huchagua nchi nyingine.
Ndiyo maana mataifa hujitahidi sana kuepuka kufikia hatua hii.
Kwa sababu sifa nzuri ni rahisi kuzipoteza, lakini ni ngumu sana kuzirejesha.
Kinachoufanya wakati huu kuwa muhimu zaidi ni kwamba Marekani na Ulaya hawakufikia hitimisho hili kwa kushirikiana Kila mmoja alifika kwenye hitimisho lake kwa njia yake mwenyewe.
Lakini wote wamefika mahali pamoja. Huo ndio ujumbe ambao Dodoma inapaswa kuusoma kwa umakini.
Marekani haijasema kwamba inataka kuvunja uhusiano wake na Tanzania.
Ulaya haijasema kwamba inataka kuwaadhibu Watanzania.
Kinyume chake.
Bunge la Ulaya halikupendekeza kusitishwa kabisa kwa misaada. Lilisema misaada ipelekwe kupitia taasisi huru na asasi za kiraia badala ya kupitia mifumo ya serikali. Pande zote mbili zimeacha mlango wazi.
Lakini zote zinauliza maswali yale yale
MAFEDHULI TULIENI NA TAFAKARINI
Kuna jambo leo nawasanua nikianza na kimama chenu mwuaji!
Documentation - suala la kuweka record ndo imewamaliza kimataifa maana mliona sifa kututishia bila kificho kutoka majukwaani, kutuua, kututeka na kututesa bila kificho kwa lengo la kutujaza hofu
Sisi hatuna majeshi, hatuna pesa wala nguvu yoyote ila tuna AKILI na UJUZI! Tumetumia taaluma zetu kuweka record kimataifa ya ufedhuli wenu! Mlijua mnaongea majukwaani Kiswahili kumbe tumetafsiiri na kuweka kwa record
Tulikuwa kwa miaka kadhaa tunapost humu watu wametekwa - zile Free Free mlizopuuza ni RECORD
Lakini tulienda mbali zaidi na kuandika ripoti, wananchi kwa mamia walipeleka submission ICC, tunaendelea kuweka comments na kulilia dunia kila dhulma! Na machawa wenu walivyokuwa wapumbavu wanakuja kututukana na kututishia na tumeweka pia kwa record
Mkaamua mtoke nje ya mipaka mje kututeka nje hii nayo imeingia kwenye record
Sasa leo mnapoona hatua hizi za Marekani na Ulaya mjue ni matokeo ya documentation ambayo wengi wetu tumeshiriki bila kuchoka! Hata leo mkituua wote mmebaki kwenye record
Maridhiano na suluhisho pekee ni #SamiaMustGo na lazima kuachia wafungwa wa kisiasa akiwemo #FreeTunduLissu na wote mliojipachika kiharamu ONDOKENI- iwekwe serikali ya mpito na tuanze mchakato wa #KatibaMpya na Uchaguzi Huru na wa Haki pia uwajibikaji kwa mauaji ya Oktoba ikiwemo kurudisha miili na kutueleza hatma ya mliowateka!
Ni ngumu ila ndo njia pekee! Na hatutakubali KABISA ujinga wowote! No compromise kwenye Haki! Endeleeni kutupuuza ila #TutaelewanaTu
MAANDIKO YANASEMA...TUTAWAGUNDUA KWA VINYWA NA MATENDO YAO.
Natamani iwe kama Usajili ili tusajili Wabunge hawa wawe ndani ya Bunge letu na taasisi zenye dhamana ya kulinda Utu na Uhai wetu. Taifa letu lilisifika kama nchi ya Mstari wa Mbele katika ukombozi wa Afrika tukihubiri haki na uhuru wa Kujitawala.
Ni huzuni sana kwamba kwasasa Taifa letu limepoteza tunu zote na tunawekeza katika Chuki,Ulaghai,vitisho na kutowajibika.
Hapa Bunge la Ulaya limechukua jukumu la vyombo vyetu vya ulinzi na usalama ni aibu lakini ni bora na hakuna ubaya Baba wa jirani anapoingilia kunusuru familia iliyotelekezwa na Baba asiye jali.
Rafiki wa kweli ni yule akufaaye wakati wa dhiki.Hawa ni Marafiki haswa wa demokrasia na Utawala bora.
Tumechelewa sana ila muda bado upo Tujisahihishe kwa kufanya linalohitajika.
UKWELI,HAKI NA UWAJIBIKAJI ndiyo njia ya kweli na Sahihi ya kuliponya Taifa.
BAK Mwabukusi.
ADVOCATE.
Wewe Sio mtanzania bara . Wewe ni mtanganyika. Elewa wewe ni mtanganyika . Narudia wewe ni mtanganyika . Nchi yetu ni Tanganyika ,
Nchi yetu Haina Raisi
Nchi yetu Haina Bunge
Nchi yetu Haina katiba.
Hakika watanganyika tumekuwa yatima kwenye nchi yetu 😔
Maneno mengi, malalamiko kibao ila solution ya tatizo ni moja tu.
Toeni haki kwa Watanzania, wapeni Watanzania haki ya kuchagua wabunge wao, haki ya kuchagua Chama cha kutawala, wapeni Watanzania katiba mpya na uchaguzi mpya urudiwa. Tuweke serikali mpya ya wananchi then serikali mpya ifanye accountability ya October 29. Fanyeni hayo then muone healing itakavyoanza Tanzania.
Toeni haki alafu muone kama kuna diaspora atahangaika na issue za Tz au kama kuna mwanaharakati atasikilizwa na WaTz.
Tatizo mnatafuta mchawi wakati mmeamua kunyima haki wananchi na mmegoma watu kuwajibishwa kwa mauaji ya October 29.