Shout out kwa wote wanaopigania mabadiliko na ku~run hii movement online 💻 📱 kwenye social media, mnafanya kazi ya kitume na ya kutukuka mno, do not stop….
Let’s keep pushing💪
BUT‼️
Ni muhimu sana sana sana tuwaheshimu na kuwatia moyo na kuwalinda kwa wivu mkubwa wenzetu wanaofanya kazi hii hii
ON THE GROUND!!
Hawa walioko kwa ground wanakutana na changamoto nyingi na kubwa mno, na wengi wamepitia mateso,shida na vita kali dhidi ya watawala na dola!!
Ukiona hadi leo wako kwa ground and they are still representing the movement…… give them some applause, waombee,waheshimu,watie moyo!!
Usiwavunje mioyo na kuwakatisha tamaa!!
Wapo watu wanaishi Posta, ni dakika 8-10 tu kufika mahakamani alipo TAL, Lakini ukiwaambia wawe kila siku asubuhi wanahudhuria tu hii kesi ya TAL….hiyo kazi itawashinda mapema kabisa na wataona ni kama adhabu na mateso kuamka asubuhi kwenda!
Na hapo ni kwenda tu court, sio hata kama umemwambia kaandamane udai katiba!
Hii kazi sio rahisi sana kuifanya kwa ground, wengi ambao hawajawahi ku~experience zile mbilinge mbilinge za ground kwenye maisha yao ndio wanaweza chukulia poa tu coz haijawahi kuwakuta….they can’t feel it!!
Lakini kwa sisi ambao tuliwahi kukutana nazo….Kuna namna we can relate!!
Kupambana kwa ground nishai jamani, kuna muda ground inahitaji pesa hata ya nauli tu from point A to point B kuingia field na mtu hana.
Na mtoa nauli unakuta ni mbogamboga lialia, unafanyaje apo!?
Unatema kushoto, Unafukia Kulia Twenzao!!
Na hiyo ni nauli, sijaongelea kuumwa,kodi na fees za madogolasi!
Yupo mtu kwenye hizi movement hajawahi hata kudakwa na manjagu akalala Lockup for 12hrs!!
Mtu huyu akidakwa akakaa ndani 72hrs tu, akitoka hutamuona tena kwa ground akiongea the same tone!
Na akiongea atakwenda kuiongelea mbali nje ya minyau 🐈 ya nchi!!
Kwahiyo hawa walioko kwa ground na bado wana stick to the course kuna namna tuwatazame na kuwalinda kwa wivu!!
YES‼️ Kuna wakati wanateleza, ajali za kisiasa zinatokeaga, ajali za kiharakati zinatokeaga…
Tuwe na uwezo wa kupima yapi ni makosa madogo na yapi ni makubwa!
Na reactions zetu, adhabu zetu, hukumu na attack zetu ziendane na aina ya kosa na sacrifice aliyofanya mtu huyo!
Haya mambo ya umeona picha tu ya mwanaharakati wako kapiga na kada wa mbogamboga
Wewe tayari unaichukua unaipost twitter kwenye magroup ya whatssap na insta…..tayari unaanza kuandika makala ndefuu
-🗣️ Huyu kashanunuliwa, kafika bei
-🗣️He is a traitor Unfollow him
-🗣️ Huyu alipokuwa mahabusu polisi walimpiga miti akili zimeshahamia matakoni
-🗣️Huyu alipotekwa walimkaza
-🗣️Ms3ng3 kashakua chawa promax
Picha tu na kada wa mbogamboga lakini utatukaniwa Maza ako post buku, utaitwa mngese,watafukua makaburi yako,watakubully etc!
HII SIO SAWA!
Hatujengi, tunabomoa ngome!
Tujifunze kupima mzani wa kosa kabla ya hukumu jamani!
Tukiishi hivo si tutakuwa kama wao tu sasa, wanaoangua papai kwa kutumia gobole!
Sasa hapo tunatofauti gani na wao ambao wanaweza kumteka na kumpoteza dogo kama Chaula ambaye hakuwa hata na followers 2000 out of watu 70millions….means alichopost hata hakikuonekana na watanzania Milioni!
Tuna tofauti gani na wao ambao wanampa mtu adhabu kubwa ya uhaini mtu aliyetamka tu TUTAKINUKISHA!
Nakubali yapo makosa makubwa wanafanya wanaharakati na viongozi tunaweza tukawaadhibu, hasa tunapojihakikishia 100% kuwa huyu hayuko upande wetu!!
Lakini makosa madogo yana handling yake ambayo sio lazima mvuane nguo hadharani na kuingiliana maungoni na kumtoa mates wako mchezoni
LABDA KAMA NAWEWE UNA AGENDA NA MASLAHI NA INTENTION YAKO BINAFSI🤷♂️
Na pia tujifunze kujishikilia, sio kila taarifa tunayopewa au kila kinachokuja kichwani kuhusu mtu fulani tunawahi harakaharaka kukipeleka mtandaoni!!
Tutakuwa hatuna tofauti na ma~content creator sasa
ndio siku ukikosa content au attention unalipika la kulipika hata kama la uwongo!
Politics is a numbers game.
Harakati inahitaji pia watu
na ushawishi.
Siri ni namba so tuwe wengi online na ground‼️‼️
@Innocen89950594 Kama mtoto wako tuu mkuu wew Vunga akikua atakutafuta baba ake eleweka moja kama unataka mwanamke auu mtoto kama mtoto akikua utampata kama mwanamke komaa na kuwasiliana nae ila kumbuka unasema hutak kuharbu ndoa yake kwqhyo jishikilie mpotezee aendelee na maisha yake,,,,
Viongozi 67 wa tanzania wamewekewa vikwazo kusafiri Marekani na Uingereza na makonda Yumo tulidhani yameishia kwa Pompeo! Aisee @MariaSTsehai@mangekimambi na @Liberatus80 keep it up!
Huku washalegea karatasi ipo masijala
Kwa wapenzi wa Chadema Tanzania nzima , huu ni wakati wa kuonyesha umoja wetu
Hali tuliyokuww nayo wote tunaijua
Kama mfumo umekufanya uote hii twit Tafadhali ritwit ifike mbali
Repost 990
Ndugu wanachama wa CHADEMA na Wapenzi wa Demokrasia Nchini.
Chama chetu kimefunguliwa rasmi kufanya shughuli za siasa. Hii ni fursa muhimu katika kuendelea na mapambano ya haki, uhuru na uwajibikaji katika Taifa letu.
Lakini ukweli usioepukika ni huu
hatuna ruzuku hata ya SENTI MOJA.
Hii ina maana kwamba uhai, nguvu na uendelevu wa CHADEMA uko mikononi mwetu sisi wenyewe.
Hatuna budi kuchukua jukumu.
Hatuna budi kusimama.
Hatuna budi kuchangia.
Kila Mwanachama na kila mpenda Demokrasia ana wajibu wa moja kwa moja, kuchangia CHADEMA.
Usione mchango wako ni mdogo.
Usisubiri mwingine achukue nafasi yako. Kila senti unayotoa ni nguzo ya kusimama kwa chama hiki.
Tujenge utamaduni wa kuchangia bila kusukumwa. Tujenge tabia ya kusaidia chama kila wakati. Hapo ndipo tutakapopata uhuru wa kweli wa kisiasa na kiutendaji.
Mimi nipo, na nimeanza.
Na wewe pia ni wakati wako sasa.
Chukua hatua.
Anza kuchangia.
Simama na CHADEMA.
Kwa pamoja, tutakijenga chama imara na Yaifa lenye HAKI.
Tuchange tu kwa namba maalumu za CHAMA na Akaunti za Benki ili kujenga uadilifu wa Taasisi Imara.
Mikakati zaidi inakuja baada ya vikao kuanza.
Asanteni.
I’ve just seen the reports about Meta suspending Mange Kimambi ’s Facebook and Instagram pages, apparently after pressure from the Samia Suluhu Tanzanian government.
This is exactly why I’ve never fully trusted Meta.
Why would Mark Zuckerberg bow to political pressure from any government, especially when the voice being silenced has been speaking for democracy?
Mange has been highlighting the struggles of ordinary Tanzanian families. She has been highlighting the deaths and killings done by the Tanzanian government against Tanzanians
She has been raising uncomfortable truths.
If anything, that voice deserves protection, not punishment.
Silencing critics doesn’t solve injustice.
It only deepens the wounds of a people already fighting to be heard. Meta is now enabling injustices.
My people, if you can, tag Meta in the replies and demand fairness.
No platform should assist in suppressing civic voices anywhere.
Facebook
Restore Mange Kimambi’s accounts.
Restore fairness.
Restore the right of the people to speak.