@heavychampion_ Yoro ni baba akooo mla mikundu, ety ukikutana nae majuu ni wa kawaida msenge sana wewe una hata 10m bank wewe? Kuma mama akooo na nakujua vizuri wewe ni nani sasa next time utume na video uonyeshe kabisa hadi vinywaji na mtu nilieyekuwa nae😊 uje kabisa mimi siyo level 0 kuma wee
We have no direct flights between the capital cities of 🇰🇪 and 🇹🇿! How is this possible ? @KenyaAirways@AirTanzania please one of you make daily flights NBO to DOD! @mohammedhersi
Tumetoka Kituo cha Polisi cha Mjini Arusha, nikiwa na Naibu Katibu Mkuu Bara, Mwenezi wa Vijana Taifa na Katibu wa Mkoa wa Arusha. Kwa sasa, John Pambalu anapelekwa Dar es Salaam.
Hii ina saidia nini kama maeneo ya wazi ya vijana kucheza yanavamiwa
Hakuna progam ya michezo nchi nzima kwenye shule za umma
Watawala FAKE hakuna kitu wanajua, unafanya hivi kama promotion ya program hata kama angekuwa amechagulia na wananchi hii ni utoto mtupu
Mwezi huu matukio yake yanatisha, mara huyu kachinjwa, kajinyonga, kauawa kwa bastola, kakatwa na shoka kichwani, katobolewa macho na kubakwa. Matukio haya yote na mengine mengi yakutisha yanaendelea kutokea katika nchi yetu, tunaondokanaje na haya matukio?
Siku ya kwanza namuelezea MAFWELE duniani waliokuwa wanamjua nyuma ya pazia walimjua ni yeye.
Watu walipozisikia zile sifa nimezisema day 1 walihisi nimedata na risasi ya kichwa.
Siku waliyokuja kumuona MAFWELE live kwenye macamera ndio wakaelewa nilikuwa namuongelea nani.
Nilipigwa RISASI YA KICHWA ila kumbukumbu zangu zilibaki PERFECT mpaka muda wa gari niliweza kukadilia kupitia ngoma za RAGGAE🇯🇲
MAFWELE ilikuwa ni siraha yao ya SIRI kwenye kufanya UTEKAJI NCHINI. Mpaka kanisani kwake walimpa cheo cha mzee wa kanisa wakijua ni mwema.
Baada ya tukio langu aligeuka MAARUFU kila kona ya nchi kuliko hata wasanii.
Ikabidi atolewe mafichoni aanze kuongea na media hata kama hajui ili tumzoee wampe tena CHEO KIKUBWA ambacho kitampa nafasi ya kuendelea KUTESA WATANZANIA kwa manufaa ya WAKOLONI WEUSI.
Hii nchi haiji kutulia kamwe. Na haya mambo ya KUTISHANA hayaturudishi nyuma kamwe.
Asanteni TLS kusimama bila woga kupambana n WAKOLONI WEUSI. Ushindi unakuja.🙏