@Mwarpkenya Mfano mfupi tu inasemekana tanzania imeendelea sana tangu uongozi wa mama samia..mwanamke ni kiigezo chema kwenye jamii ππ½tuheshimiwe
@SFCG_Kenya First We must always remember nothin gud has ever come out from violence if we remember all that violence has ever caused interms of uharibu wa nchi or maendeleo then we will solve our differences peacefuly
@SFCG_Kenya I think getting facts rights is da first step to everything before rushing into anythin else...many times we assume we know da whole truth bt in real sense we don't ndio tunajipata tumefanya makosa kwa kukosa subra yakutaka kujuwa vitu kwa undani before confronting da ada pason.
@AjendaKenya @pcommunityinit1 By trying to be more understanding that its a normal thing for ladies,kitambo ilikuwa kwa wanaume nikitu cha ajabu mwanamke akiharibikiwa instead yakumsaidia bt nowadays nikma wameeza kujuwa ni hali yakawaida na hta wengine hubuy sanitary towels kwa supermarket kupelekea wapendwa