@PatrickJAssenga Msitake kumwingiza mzee wa watu kwenye mambo ya kijinga kwa maslahi yenu.... Unaye baba yako mzazi kwanini usimpost ama nayeye anasemwa??? Usiwe mpumbavu
@shaffihdauda1 Wewe ni mpumbavu.... Baraza la Aridhi linafuata sheria kama Mahakama za kawaida..... Yanga sio Part kwenye hiyo kesi so usilazimishe mambo ya Yanga yaingizwe kwenye Shauri la simba... Hivi wewe ulisomea wapi??
@ngurumo Mbona mama yako kabla ya kuolewa na baba yako alikuwa na washikaji kibao tu.... Na hatujawahi kukusikia ukimwita Malaya.... Kila siku unamuita mama tu japo unajua wazi kuwa n malaya