@Kipanga1986@kigogo2014@Mapungo2020@_zack255@Sisimizi3 SASA NDO VUTA PICHA UYO UYO MAMA AKO MWENYE KUMA YA PUNDA NA AKAKUZAA KUPITIA MATAKO YAKE ANGEPIGWA SHABA NA WALE WAHUNI UNAEWAKINGIA KIFUA🫵,
"UANDISHI NI KIPIMO CHA AKILI"
NASIKITIKA KUONA KUMA YA MAMA AKO IMEZAA MPUMBAVU
@MwijakuBurton We CHAWA tulia, Tunaanza kudili na mabosi zenu wanaowafila mjini ili mtupigie kelele...
Yan kioo cha jamii awe ZUCHU? , YUMMY?, GIGY MONEY...
NYIE NDO CHANZO CHA ANGUKO LA MAADILI YA MTOTO WA TANGANYIKA...
SUBILIN SHOW ZA KAMPEN ZA CHAMA 2030🫵
@Jambotv_ Nyie mlipokosa haki kwa mkoloni mnasema mlitumia MANENO na mkapata uhuru,,, SIE TUKITUMIA MANENO TUNATEKWA NA TUNAUAWA...
HAKUNA LAANA ITAYOSHUKA APO, ATA MNGEITISHA PRESS UCHI...🫵
@iam_miss01 Mwenzenu Alitumia kiswahili, ili mabeberu wasijue nn anazungumza... kama angefanya press kwa kingereza ASINGEZUMZA HIKI ULICHO TRANSLATE KUTOKA KWENYE KISWAHILI
#CHAWA MAKUMA NYIE, MNAMCHOMESHA IZO MBWEMBWE MNAZOLETA🫵
@_zack255 Ata wew umenunuliwa kama KAHABA ili kueneza propaganda zisizo na tija...
Tufanye pale kwa KONDO hamjazika watu, Where is the dead body of young protesters? , Au mumewala nyama?.. TUMIA UBONGO KUFIKILI UO MKUNDU KAZI UNAYOIPA SIO YAKE NDO MANA UNAROPOKA
#BONGO MAKUMA WENGI🫵
@RahmaMwita Tulia wew RAHMA TAKO MOJA, wew kama ungejua ukifa mali unaziacha wew na chama chako wote mngekaa pembeni kweny huu uchaguzi... Ata wew kichwa chako chenye mavi kiliwaza NYUMBA na MAGOROFA and not a legacy...
#BONGO MAKUMA WENGI🫵