The only thing I found hard in basic training ni viboko,instructor anakuja kutoa stress za nyumbani kwa mwili yako, kuna siku jamaa ilikuwa karibu na mimi ililala class, instructor alikuja akanivaa makofi na akamwambia imagine huyu hana makosa na nimempiga, we nitakufanyia nini🤣
the first project to be done by this regime in under 6 months
at the background is Kipketii primary.leo nimepanda kutoka Kiplokyi through Kimargis ,Kapmogoso ,Chebango to Chebole mamae .mambo ni nywee
KDF recruits have seen it all in this world. Hii training si mchezo. Nasikia immediately umeingia hakuna kutoka. Hata ukishindwa you'll be pushed hadi you get used to it. Ndio maana hawa jamaa wakitoka huku hukua tough sana. Ukicheza na yeye anakulima vibaya sana.