@evenmaina Wajaluo kama hawa wanafikiri kutukana mkikuyu asikie vibaya itawapeleka one step ahead.Wakikuyu wako kazi na biashara na hawapendi bravado ya politics kama wao
@Kenlelekoiten Unaongea hivi na unalipa rent kwao.Siuongelee kitu mjaluo anaown hii Kenya atakaa n kampuni ya kuprocess fish.Lkn kila siku mnaendelea kujiexpose na kuelewa kwa raila hajawahi kuwa prezo
@RichieHub_ Watu kama nyinyi hamlipi tax ama unaishi kwa mama yao .Si hadi wangecheza na gor ama k sharks n ya spain.Kuwa blogger pia inafai uwe na akili kidogo
@RichieHub_ Lkn suambie pia mkuu atumie hiyo pesa ya kuhost alipe akina omondi na otieno allowances zao za national team na pia aprocess work permit ya coachare
@Briankariu@gichu Nyinyi wakale mnakuanga tribal sana.Hawa maocs wote wakale wako Nairobi waliingishwa na moi hata wakikuyu na wajaluo kupandishwa cheo ilikuwa ngumu.Mnablame kibaki juu 2007 na wakikuyu wengi waliuliwa na huyu prezo wenu hapa.Mpeleke ujinga yenu huko
@itsJoelOchieng@KamauDenkamaa We n ujinga uko nayo.Ushaiona raila akiwa mlima ametupiwa mawe hata kama alikuwa unpopular huko.Lkn mtu sai mnamsifu kwao uasin gishu karibu apigwe mawe akiwa kwa helicopter toa ujinga yako hapo