🗣️ Luka Modrić🎙️ “Before El Clásico, Zidane asked me: ‘Do you have any idea how to stop Messi?’
I told him: ‘Of course we just won’t let him get the ball.’
Before the match I felt confident. Casemiro was beside me, Ramos was behind me, the plan was clear. Then the game started… Messi went past one, two, three players like nothing. I looked at Zidane he was smiling and shaking his head. ❤🤯
🎙️ “After the final whistle he came to me and said: ‘Messi got the ball. That’s it.’
We both laughed, because there is no tactic to stop him unless you can stop time itself.
In the end, I understood one thing:
You can’t stop Messi you can only watch him make history.” 🐐👑🔥💙
#TajiriLaKihaya
Ndugu zangu Waislamu, Assalaamu ‘alaykum warahmatullaahi wabarakaatuh.
Naomba chukua dakika 2 tu, Soma andiko hili maana linakuhusu wewe Muislamu!
Nafaham wewe unaogopa kuyasema haya hadharan, maana unaogopa utaitwa MFIA DINI, mtu Usie na Exposure na unaweza kupoteza Followers wako- Kiufupi unakitu cha kupoteza humu- Mimi Sina cha kupoteza- nitakusaidia kuyasema!
Allah anasema katika Surah Adh-Dhariyat:
‘Na kumbusha, kwani ukumbusho huwafaa Waumini.’
Ndugu yangu Muislamu, Unapata Furaha gani kuwakejeli na kuwatukana ma sheikh zako?? Kisa tu mmetofautiana mitazamo ya Kidunia?? Tena Hadharani?
Mm ni ANSAAR SUNNA, ila hata Siku moja siwezi kutoka hadharani kuwatukana masheikh zetu wa BAKWATA….
Mwenyezi Mungu anatufundisha katika Qur’an:
“Enyi mlioamini! Mtiini Mwenyezi Mungu, na mtiini Mtume na wenye mamlaka katika nyinyi...” (Surah An-Nisaa, 4:59)
Aya hii inasisitiza umuhimu wa kuwatii viongozi wetu wa dini, na kuwaheshimu kwa sababu wana nafasi muhimu katika kutuongoza kwenye njia ya haki- HAKI YA KUMJUA MWENYEZI MUNGU!
Kuwatukana, kuwadhalilisha au kuwavunjia heshima mitandaoni ni kinyume na mafundisho haya.
Pia tusisahau mawaidha ya Mtume (Swalla Allaahu ‘alayhi wasallam), aliposema:
"Muislamu ni yule ambaye WAISLAMU wengine wameokoka kutokana na ulimi wake na mikono yake." (Bukhari na Muslim)
Kuna Uchochezi mkubwa saana unatoka kwenye dini zingine- ili kutufanya na sisi waislamu Kujichukia ,kuchukia ma sheikh zetu na kuuchukia Uislamu wetu kama ambavyo wanavyouchukia wenyewe NA Hii yote wanajificha kwenye SIASA!
Allah anasema katika suratul al Baqarah;
“Mayahudi hawawi radhi nawe, wala Wakristo, mpaka ufuate MILA YAO. Sema: Hakika uwongofu wa Mwenyezi Mungu ndio uwongofu. Na kama ukifuata matamanio yao baada ya ujuzi ulio kwisha kujia, hutapata mlinzi wala msaidizi kwa Mwenyezi Mungu.”
Ndugu Yangu muislamu hata siku moja Usiyafanye mambo ya kidunia,mali,Siasa nakadhalika Yawe juu ya imani yako ya UISLAMU!
Hebu jiulize mifano hii;
Viongozi wa RC wanaonekana kuwakaribu saana na CHADEMA, JE, umeshawahi kumuona mkatoliki Halisi aliopo CCM akiwatukana viongozi wao???
Juzi tu kiongozi wao kashambuliwa- wote bila kujalia Itikadi ya Siasa zao - waliungana kupaza sauti!
Wanachadema wangapi ambao wameshambuliwa na huwa kimya?? Hujiulizi tu? Kama maslahi ni Utu?
Wenyewe wanalinda Dini yao, viongozi wao kwa Wivu mkubwa mno- alafu sisi wanatuchochea kimya kimya - Tuone viongozi wetu Hawafai!
Alafu baadae watakaa pembeni- watucheke waislamu tunavyochukiana na kugombana wenyewe kwa wenyewe!
Jiulize, SIMBA na YANGA Kila mtu anafaham viongozi wa timu zote ni wanachama kindakindaki wa CCM- lakini mbona bado wanazipenda timu zao? Mbona hawajazisusia? Mbona hawatukani vilabu vyao? Viwanja vinajaa kila siku!
Jiulize, wanamuziki wote maarufu, ni wanachama wa ccm na wanaenda mikutano yao… na hata wanatumika ili kujaza mihadhara yao! Mbona wakiitisha show wanaenda? Mbona hawasusi? Mbona wanastream nyimbo zao na zinatrend mitandaoni!
Tena ukisema Ney wa mitego/ Roma aliopo kwenye harakati ni mwanamziki bora kumzidi Diamond/Ali kiba aliopo ccm- wanaharakati hao hao wanaweza kukuua kwa matusi😅😂
Yote hii ni KWA SABABU wametofautisha/wametenganisha MIZIKI,MIPIRA na DINI zao na SIASA!
Ndugu zangu waislamu, kwani wewe leo ndio umeifaham BAKWATA?
Mbona kwenye mambo ya dini mengi tunatofautiana? Muandamo wa mwezi, maulid,kufuga ndevu, kwenye swala zetu nk.
Ndio ije leo uone utofauti kwenye SIASA ni bora kuzidi utofauti kwenye SUNNA za mtume wetu muhammad SAW??
Ndugu zangu waislamu, niitwe mfia dini sawa- ila andiko langu limewalenga waislamu na kuwaomba tuache Chuki baina yetu na Tupendane…
Kinachotuunganisha ni
"La ilaha illallah muhammadur rasulullah"
Mitazamo kwenye mambo ya Siasa yasikujengee chuki kwenye Ma sheikh zako na Uislamu wako!
🚨 FANTASY PREMIER LEAGUE IS BACK🚨
Join The Football Temple 🛐 TitansFantasy LEAGUE 🏆
💰#200,000 PRIZE POOL — shared between the TOP 3 managers at the end of the season :
🥇 1st: #100,00
🥈 2nd: #50,000
🥉 3rd: #25,000
Plus other consolation prizes
🆓 FREE to join — but to be eligible for prizes, you MUST:
1️⃣ Follow Our Page
2️⃣ Like & Retweet this post
3️⃣ Comment your Team Name
4️⃣ join the WhatsApp group -https://t.co/095pj3diBS
League Code: 29R58F
🔗 League code: https://t.co/CHJcAZh8Ck
⚽ Let’s see who’s got what it takes to be champion!
Join
#FPLCommunity #FPLDraft #fpl #FantasyPremierLeague #PremierLeague #FootballTemple
🚨 Join @LFCTransferRoom's Fantasy Premier League! 🏆
FREE TO ENTER ✅
Prize:
���1st: Premier League kit of your choice! 👕
To enter:
1️⃣ Follow @LFCTransferRoom
2️⃣ Like & RT ❤️ ♻️
3️⃣ Comment your FPL team name
League Code = 22mubn
Auto Join = https://t.co/p7J6F4Y86u
Dk. Ngwaru Jumanne Maghembe ameibuka mshindi katika kura za maoni za Kiti cha Ubunge (CCM) Jimbo la Mwanga, zilizofanyika jana, akiaminiwa na wajumbe kwa kumpa kura 4108 dhidi ya kura 1689, alizopata Mbunge aliyekuwa akitetea jimbo hilo, Ndugu Jaseph Tadayo Ananiya, huku ndugu Ramadhani Ally Mahuna akifuatia kwa kupata kura 720.
#MillardAyoUPDATES