#MfundisheMwanao
.
Mfundishe mwanao wa kiume kwamba kuna jinsia mbili tu, na ndoa pamoja na tendo la ndoa ni baina ya jinsia mbili tu na si vinginevyo.
@BarakaMaviatu@TzPhones Lengo langu hapa si kubishana jambo lolote negative kuhusu Uislamu, ila kutoa mtazamo wangu kwa ninachokiona: KWANN wanahusishwa na matukio yanayoitwa ya KIGAIDI.
@BarakaMaviatu@TzPhones Sept 11 haikuwa suala la kidini, ila lilikuwa affiliated na kundi lililoundwa na "kufadhiliwa" kama proxy ya nchi za kiarabu.
Concern yangu ni kwamba hata wakifanya hivi na nchi zao zikalaani vitendo hv bado wana SCRIPTURAL JUSTIFICATION ya hayo matendo.
@BarakaMaviatu@TzPhones Tuko mitaan huku na tunayasikia mahubiri ya viongoz wa kiislam, very aggressive VERY AGGRESSIVE. Hata kama hatujaisoma hiyo dini lkn kwa kiasi fulani inawafanya watu wake wawe wakorofi, wakatili, no wonder wakihusishwa na matukio hayo.
@BarakaMaviatu@TzPhones Kinachonifanya nifikie hii conclusion ni kuona the whole entire group inakuwa na the same character, na pia hii IKO KIMAANDIKO, hiyo inajustify zaidi hili jambo. Inakuwa ngum kujitetea kwamba hawafadhili kwa wazi au sirini.
@thomasjkibwana Sina tatizo na hii mipango, tatizo ni utekelezaji wake, LITATEKELEZWA?? maana kwa uzoefu ni kwamba mawazo mazuri huwa yanaishia njiani tu hv hv
@maxannania@BarakaMaviatu Kwamba 2026 hii watu mnahimizwa kuwa mnatakiwa mnye chooni sio?? ππππ Zama ambazo tulitrakiwa tu'keep pace na kasi ya ukuaji wa teknolojia na uchumi, sisi bado hatujui tunatakiwa tupeleke wap haja zetu