Imagine hii ni comment ya MTANZANIA kwenye post ya Lema pale instagram.
Bro watanzania wanaakili kinoma, watu sio wajinga TENA BRO TRUST ME. ๐๐๐๐
Kenge ndizo zina hamini kuwa maridhiano yanatakiwa yafanywe na chadema wamesahau ata hao viongozi wa chadema hakuna mtu alifiwa na watoto wao
Maridhiano ni ya wananchi.... โ๏ธ
Hakuna JITU LISENGE kuwahi kutokea CHADEMA kama MBOWE.
Huyu KUMA alikuwa anatuuza sana kumamae zake. Tukikomboa nchi huyu MSENGE LAZIMA aende JELA na masisiemu wenzie.
SPECIAL KUMANYOKO ZAKO MBOWE.
Kuweka HADHARANI taarifa ya KUTONGOZWA ambayo ni FARAGHA, ni kuthibitisha UWEZO MDOGO WA KUTUNZA SIRI. Kimaumbile, MWANAUME ameumbwa kuwa JASIRI hata ANAPOTONGOZWA. Siyo SIFA NZURI kwa Kiongozi KUKIMBILIA POLISI kwa jambo dogo tu la KUTONGOZWA.๐๐