@DaimuManafi Ww n nan kwa nn ujifche ukiwa unamlalamkia mzaz mwenzio na ushaid unao afu apo himualibii heche ila ndo unampa credit mana kila unachofanya dhumun watanzania wanaelewa pumbavu ww
@Sisimizi3 Law school ukiona mwanamke mzur afu awe mchaga au muhaya anafel bas kuna sababu nyuma yake huwa sijui kuna sr gan tuliopita pale tunaelewa hii
@Sisimizi3 Hakuna raia aliyempga mwamba ata kof tu hawakumgusa sema nia yenu kupotosha mshamtesa jamaa ila mnataka kuangushia mzgo kwa raia aya sawa n raia wanapaswa kukamatwa wafunguliwe kesh ya shambuliz
@Sisimizi3 Yan ww mpira haujui abuya ndo alikua anaituliza team shida ilikua kwa mudathir touch zake zote zilikua mbovu na pass zake n mkaa hakupaswa kumaliza ata kipnd cha kwanza ila swala linakuja angetoka yy nan angeingia nafas yake team inasajr s kwaajr ya maitaj