...nilijulia mastylo motomoto before tuanze kuingia kwa vida za watu wazima tukitumia katululu. Huyo mzee hata kama alisota hawezi jilaumu. He really enjoyed life kwa sana. Saa ii tukipatana huwa nampea 250 angalau aende ajivijali na jug ya senator Keg. Good old daiiis😎
...tulishtukia "ebu toa kwanza niskie kama umevaa condom"😅 mara naye jomba anamsho in french ety"ìga ìtina wèga." Alf sasa hatukuwa tunajua kuna kitu kama kumwaga. After amemaliza shughli tulikuwa tunasema mwekwejele ya jombo inatoanga makamasi😂😅. Hapo hata ndipo nilijulia...
....Alikuwa anapark gari sisi nasi kuskia ivo tunatoka siaka kuchukua mapositions. Sasa kuna siku alileta kidem kilikuwa kimeiva ajab. Hiyo siku hata hawakudelay buana. Kufika within 5 minutes mechi ilikuwa ishaanza. Yaani kulingana na speed jomba aliingisa kitu tulishtukia...
..design ingine hatari sana. Weekdays hangekosa kuleta kama wawili ivo alafu weekend ana import jimama. Sasa watoto wengine wekicheza bano na brikicho sisi tulikuwa tushaa chanuka na tukaunda mwanya ya kuangalia mechi ya moja kwa moja sanasana during the weekend. .....
...Curtains za 250 naachia macomrades. Yaani anything yenye inarelate na umaskini naiondokea kama macaicedo.Sasa ili mjue kwa nini nawaambia msije mkajinyima, tukiwa watoto hapo around 10 yrs kulikuwa na uncle wangu mmoja alikuwa na volvo. Alikuwa anateka wamama design ingine...
...naeza pia hamia apartment iko na lift kama @polo_kimanii.Kama ni skuma naenda kununua supermarket. Masufuria ya chuma niachane nayo kapisaa. Naeza kuwa nikitumia zile za glass. Matakataka ya sahani na vikombe ya plastic nazitupa nauko.Nguo za mìtush naachia tabaka la chini...
....probability ya kuzitumia iko chini sana. Lbd useme hausave kwa niamba yako. Death is unpredictable n accident can happen anywhere. Hata vile unasoma hii story unaeza shtukia umemeza ulimi😅 na tukusahau kama kamisi. Sasa mimi nikiipata hii kitu tunaita pesa naeza....
... Na mjue hakuna kitu mbaya kama kesi na ugonjwa. Heri hata kusota. Unajipatanga life inaenda fity then all of a sudden maghasia ya mashetani inakuambia uoe. Inabidi ukuwe ng'ombe juu ya vile mashida zina anza kukua-ndama. Hiyo pesa unang'ang'ana kusave unaeza pata probality...
Na vijana msije mkajinyima raha ety mnasave. Life is like a pussy, yaani hii maisha si yako it's just your turn to live. Place unastruggle kufika mwingine amechoshwa nayo. Na life ukuwa automated design ni kama kila mtu ateseke. Kama sio kusota kuna ugonjwa na makesi....
.....hapo mambo yalikuwa tofauti ya sana. Na si ety sikuwa na inches juu I can recall dem flani hapo alikuwa karibu aninyime akisema hawezi kubali kutiliwa kitu kubwa ivo😅 yaani alikuwa anaogopa my curved mkwejele imfanye mtaro. Sasa hiyo kitu haikuwa na radha hata kidogo.....
.... the only problem ilikuwa katikati buana. Nilikuwa napepeta kitu namna hii naskia nikama natilia kwa ndovu. Mkwejele ilikuwa inaslide inje inajirundisha yenyewe na inaacha allowance. Si kama vile mmezoea ikislide mikono zinapatana kuirudisha kwanza mnafanya handshake😅.....