@godbless_lema Hapa viongozi wetu wa CHADEMA muwe makini na hili swala maana naona dalil za LOWASSA zinataka kujirudia Kuna mtego apo anaweza akawe amejiuzulu ili ikitokea Mwenyekiti wetu AMEHUKUMIWA aje agombee UWENYEKITI WA CHAMA mwisho tupoteze muelekeo kikubwa hapa n kuhakikisha hamtompokea
@MariaSTsehai@tanpol Kwann wawe 100! Je? Walijiandaa,waliandaliwa au waliandaana kwa idadi iyo maana sisi wakatoliki tupo wengi sana au hao wanalo kanisa lao kiasi cha kutoka na idadi ya 100 na mixer ya uislam ndani yao. Mwisho wa ubaya AIBU
@kaji_sijo Kugongewa kupo lkn kusipitilize maana huezi mfanya mwanamke akaridhika hasa kwa wale walozoea tabia ya kubadilisha wanaume kabla hawajaingia kwenye ndoa so ikizid piga chini hujazaliwa nae bro.
@GHeartSurgeon1@ayubu_madenge Msenge kweli kweli kama anaona yuko sawa aachane na wanawake akanunue mnara wa sabuni au sabuni ya maji 5ltr ajipe raha fala uyu