@YerickoNyerereT Kuna kaujinga fulan unako katakuja kufuta yote mazur uliyowahi kufanya hata km yana magnitude ndogo kwenye jamaa!! Ukikaa upande ambao watu wanakaa kupanga namna ya kutesa na kuonea wananchi na kufuja raslimali za umma na ukajihic ndio sehem sahihi hako nako nikaujinga
@Sisimizi3 Unazingua,taarifa yako ni nzuri tu na hata waliochanga wamechanga kwa wema tu na huenda wengine ndio wamechanga pia kwa lissu.why unapenda kutengeneza vitu ambavyo vinakufanya uonekane hayawani mda wote?
@Sisimizi3 Changamoto ya kufundishwa panzi anamiguu mingapi,kwan huwez kuweka taarifa yako bila hata kuweka comparison na mchango wa mtu mwingine? Ivi Tundu lissu ashakutombea mama yako?