@ShukuruAmos Wakuu wanakuaga hawana akili? Au wanatuona sisi hatuna akili? Au mambo yao wanataka tuwatukane watuone sisi hatuna akili zaidi? Watuteke au kutuua. Hii sio kazi ya AG at best ni ya mwendesha mashtaka na polisi tena kitengo cha diaspora. Tukimaliza hapo tuje, Mange ana kosa gani?
@jackielawrencem Nyie ni sehemu ya tatizo. Ni media gani imesema Tindwa amefariki kwa sababu ipi? Ni media ipi ime-condemn kifo chake? Ni media gani kuanzia employer wake imesogea mbele kufungua kesi dhidi ya taasisi au mtu alieyehusika?
Kama nyie wenyewe hamsaidiani mtasaidia vipi Tanzania?
@MariaSTsehai Desperate times, calls for desperate and irrational decisions. The hell is this? Madaraka tu? Watu unaotaka kuwaongoza si ndio hawakutaki? Why shoving it down their throat?