@MariaSTsehai@SuluhuSamia Ijumaa nimepita mitaa ya DSM,pote naona jeshi ndio limechukua nafasi ya police,ndugu zangu niwahakikishie nchi tayari ni yetu hawa soldiers niwetu wanachokitaka tujitokeze Kwa wingi d9
@SGahamanyi Nobody wan these to happen but the government must listen his people,denies the killing and frequent kidnapping gives advantage to those you named as western agents
@zittokabwe Wew unafanya siasa kama mbowe,wewe ni tapeli kisiasa na tumeshakujua maana ulipasawa at least mjiondoe kwenye huo uchaguzi batili baada ya mpina kukataliwa,sasa hivi hakuna anaekuamini wewe ccm b