Off topic kidogo: Abdul kamzalisha mke wa Zitto Kabwe, Halima Bulembo…..
Sasa ni hivi, Halima Bulembo alianza kutembea na Abdul about 2 years ago.
Mwanamke akaanza ku-push ndoa kwa Abdul muuaji. Abdul akamwambia siwezi kukuoa wewe ni mke wa mtu, binti acha aanze kudai talaka Kwa Zitto, yani alitaka hata kumkaba Zitto ampe talaka zake aolewe na Abdul.
Zitto akaona isiwe shida akampa talaka zake. Baada ya kupewa talaka karudi kwa Abdul jamaa hapokei simu na mwaka huu mwanzoni kaoa mke wa 4 Mombasa huko.
Binti aibu ya kuonekana na mimba ya Abdul, akapotea muda mrefu kuficha mimba ndo arudi mjini…..
Ila Zitto bado anawapapatikia Abdul na mama yake, njaa mbaya ndugu zangu. Mwanaume mwenzako anamzalisha mkeo na bado unaendelea kumpigia magoti na kumsaidia kushikilia nchi…. Huu ni uduwanzi…..
Habari ndio hiyo watoto wa Zitto na Abdul wana mama mmoja…. Balaa tupu!!!!!!
Mnaambiwa binti ana regret sasa hivi, mpaka alipata kama mini stroke hivi sababu ya stress za aibu maana kadai talaka kwa fujo toka kwa Zitto kufika kwa Abdul jamaa hamtaki na mimba juu anayo.
Nchimbi anatafutwa na nchi nzima kasoro watu wa CCM. Let that sink in……….
Watu wa CCM sio binadamu kama sisi, kuna jinsi mioyo yao imekuwa kama ya wanyama…….
WHERE IS EMMANUEL NCHIMBI?????????
HUWEZI KUUWA MAELFU YA WATANGANYIKA HALAFU UDHANI ITASAHAULIKA KIRAHISI, AU UDHANI KUWA UTAKUWA NA AMANI!!
NEEEEVEEER!!!!
SAMIA HUTAMALIZA HADI 2030, LADBA DAMU ZINAZOKUSHTAKI ZIACHE KULIA ARDHINI
TANGANYIKA YANGU KWANZA....