@Chiggscom@ChademaTZ2 Hawa ni suala la Muda tu lazima za moto zitawafikia na wao waonje utamu wa risasi ni vile tu hatuna access ya kupata hizo siraha na na kupata namna sahihi ya kufanya mapambana ila wasijisahau we will be there....waliua ndugu zangu 3 wasio kua na hatia 0ct 29.
@AD_Abinallah Wanawake vibonge then mkiwa maferminist mara nyingi huwa mnakuwa na matatizo ya akili easter ni malaya tu kwa sababu kwenda kwa baba jose mdo ilikua option kwake ikiwa waliona mwalim ni shida walichukua hatua gani ? Mbona hamtaji bwana ake baba jose ?
@CharlieBihemo Bihemo nikisemaga huna akili unavimba mashavu hakuna kitu kitafanya hii dunia hakijafanywa labda kuuza bandari tu ndo nahisi hili la ajabu