A TALK OF DESPAIR.
Tiva kakutwa na kitu gani?
Hii ya "Fanya mpango uondoke" ina maana gani? Wanaharakati wameelekezwa kuondoka sanctuary city?
Hao "WASENGE NAMBA MOJA" ni kina nani?
Binafsi naamini tunawezafanya politics na harakati tukiwa kama Taifa moja, ila si UASI na FUJO
@olodarasero@OmarKudath@MtataProMax Wewe!
Mali za CCM zinasitahili kuchomwa moto?
Vipi kuhusu barabara, vituo vya polisi na ofisi za Kata zilizochomwa moto, si mali za umma hizo?
@AManOfThePeop12@Baradhuli2 Kudhani kwamba wanakamatwa kwa sababu wao ni CHADEMA, ndipo shida inaanzia. Watu hukamatwa kwa sababu ni suspects wa uhalifu.
Kuwavisha Uchadema unatengeneza hisia kwamba wanaokamatwa huonewa.
Imagine, kwenye majukwaa, Twaha anahamasisha CCM wachomewe ofisi na biashara zao!
Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), John Mnyika ametoa wito kwa Watanzania kushiriki mgomo wa amani wa kutokula ili kumuunga mkono Mwenyekiti wa Chama hicho, Tundu Lissu.
Mnyika ameyasema hayo leo Oktoba 24, 2026 Jijini Dar es salaam ya kwamba hatua hiyo inatokana na msimamo wa Lissu aliyepanga kugoma kula na kunywa dawa kuanzia Jumatatu ya Oktoba 26, 2026 kutokana na kukosa faragha ya kuzungumza na Mawakili wake.
“Kila Mtu ataangalia mgomo wake wa amani, hata kama ni kutokula ni sawa lengo ni kumuunga mkono,”.
#MillardAyoUPDATES
Unapiganiaje kitu usichokiamini wala kukiishi?
CCM tusiowahi hata kutoa vitisho kwa Mtanzania yeyote, leo unapishana na Mtz anakutishia kukuchoma moto, kuchoma ofisi yako na biashara zako na akihamasisha vitendo vya namna hiyo dhidi yako!
Twaha huyu huyu mkufunzi
@NadeemKanji@ManLikeFrey How on earth cant you relate manipulation of information and influences?
When Mange manipulated the Gen Zs that Tesha and Co had their support, it influenced them to take to the streets in numbers and you know what happened