Nimejifunza kitu kwenye maisha kuna yule unae muwazia mema au unae msaidia ili afike mbali yeye anakuwazia mabaya na kukusema vibaya pindi haupo, kuwa makini na wanadamu ishi kama uko pekeyako na wasaidie bila kutazamia mema kutoka kwao
Kuna muda tunakosea na tunaitaji kusikilizwa na kusamehewa ila kina houma zaid ni kwamba wale marafiki na watu wetu wa karibu wanaotujua ndo wa kwanza kutusemea vibaya na uongo bila kujali hisia na hatma ya wale wanaotutegemea, kwa hakika bila Mungu hatutoboi๐๐๐๐