Kuna soja wa hapa showroom tumekuwa tu story akasema yeye ni wa tutam, nacheka juu ya vile huwa anaomba 'chai' kila saa, ataanza kuikunywa statehouse mamaye, from today henceforth.
At 26 my father had his own business, a car, a wife and 2 kids (my sister and I). At 26 I'm out here just doing random bullshit with no wife, no car and no kids. Anyway, I guess everyone has his own path😂
As ugly thing my plans pesa ikiingia Kwanza nitakua nafanya facial every week ,nipige hair transplant nizibe hii ultra defensive hairline, lazima nirudishe miaka yangu iliyoliwa na Zighe
Jana ndo nilikua na relocate from my single room mpaka bedsitter,at least mwaka inaisha kama nimemake progress despite it being small,sai nakunia kwa nyumba,naoga na pia nikona sink ya vyombo,wins mamae😂🤲
Ugly broke stuff ndo kutoka site ,napanda super metro hapa , unfortunately kuna mtu ameharibu hewa ,guess who's the suspect,all eyes on me coz of this chopped face and it is hard to deny the allegations,tears roll down my cheeks coz there's no way I can defend myself,