"Kwa desturi, mwanadamu alikuwa kiumbe wa ajabu siku zote. Alitukuka upesi kwa kudunishwa, kama alivyodhalilika mara moja kwa kutukuzwa". Hayati Shabaan Robert, "Wasifu wa Siti Binti Saad"
MNENI KESHA NENA YAKE, SIKIO LIBEBE WAJIBU WAKE, KILA MWENYE MWANA ASEME NA MWANA WAKE!
#Al Hajji Waleed ibn Al Haddi Qaddasallah sirra🙏🏾 @ Masjid Kichangani Magomeni https://t.co/mKbw7m9m6y
Tushirikiane kumsaidia Elizabeth Simon
Kwa Sasa yaitajika 1,000,000 kwaajili ya Matibabu yake
Tunaomba msaada wako ili tuweze kumsaidia Mtoto Elizabeth Simon
Changia Kiasi chochote Cha Fedha
Kupitia Namba
0672358189 jina Tigopesa Brian Mlingi
35 Years Feels Great! Feeling my youngest with a heart full of gratitude. A mind and soul full of wisdom. When I was younger, I never thought I would say this at this age, but ladies we really do get better with time. Embracing every step, everyday, every year.
#Birthday
Shame on all who support this repressive regime, all the apologists, "smart cowards", all who are helping cover up the deaths and injuries of fellow Tanzanians!
Kama umeamua kukaa kimya au kutetea DHULMA jitahidi usilete UNAFIKI
Mungu atawalipa kwa haya #ZanzibarLivesMatter
📌Baya Lisilokudhuru ni Jema Lisilo na Faida,
📌Adui mwerevu ni bora kuliko ndugu au rafiki mjinga,
📌Anakua muovu mja pale anapohisi kuwa yeye ni mwema, yapasa ujione muovu ili ukithirishe kutenda mema!
Al kalaaam.....✍🏽
@tonytogolani@LukoloJr31 Na katika hili sio tuu ni wewe peke yako ndugu @LukoloJr31 anaemtazama kaka yetu @tonytogolani kama kioo na kunufaika na Lulu za maarifa yake katika lugha na fasihi na kuzitumia kuwanufaisha wengine, bali na mimi ni muhanga kwayo na ninachukua nafasi hii kumtaka radh kaka yangu🙏
Mashallah! Naomba RT 2,000 kwa warembo hawa walioshikamana na Kitabu cha M/Mungu. Najua ningeomba RT ya Milioni 1 @moodewji msingenipa, je, RT ya hii picha yenye ujumbe mzito na wenye manufaa nitakosa kweli?