@ahmadomarmo@MariaSTsehai HII SIYO VURUGU ILA NI MANDAMANO YA KUMNADI KIONGOZI WANAYEMTAKA HIYO NDIYO DEMOKRASIA TANGU UHURU ZAMBIA IMETAWALIWA NA VIAMA MBALIMBALI SIO KAMA TANZANIA CHAMA CHA MAJAMBAZI (CCM) KIMEKUWA MADARAKANI MIAKA 63 NI CHAMA PEKEE AFRIKA JIULIZE KWA NINI ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@KephaGideon@mangekimambi KWELI NAKUMBUKA BIBI YETU AKITUELEZA HADITHI YA MGANGA WA KIJIJI KUWADANGANYA WANAKIJIJI SIMBA ANAKUJA WAJIFICHE NA WALIKUWA WAKIFANYA HIVYO NA SIKU MOJA KWELI SIMBA ALIKUWA ANAKUJA MGANGA AKATOWA TARIFA LAKINI WAKAMPUUZA MGANGA VIFO VIKATOKEA ๐น๐ฟ๐ณ๐ด๐จ๐ญ
@mangekimambi TATIZO KUBWA AMBALO NIMELIONA MIMI KUHUSU MANDAMANO NI KWAMBA HAKUNA VIONGOZI WA KUPANGA NA KUONGOZA MANDAMANO HAKUNA RATIBA INAYOSEMA MANDAMANO YATAANZA SAA NGAPI NA KUANZIA WAPI NA YATAELEKEA WAPI TUNASEMA TUU WATU WAJITOKEZE HALAFU WAENDE WAPI ?๐น๐ฟ๐ณ๐ด๐จ๐ญ
@ikulumawasliano WEWE MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA DUNIANI NDIYO ULIYELETA MATATIZO YOTE NCHINI TANGU UHURU TANGANYIKA ILIKUWA NCHI YENYE AMANI MPAKA ULIPOJITOKEZA WEWE MUUWAJI MTEKAJI MWIZI WA MALI NA FEDHA ZA WATANGANYIKA WENYENCHI WANATAKA UCHAGUZI MPYA NA HAKI ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@MariaSTsehai WATANZANIA WATAJIONEA WENYEWE NCHI INAKOKWENDA NI KUBAYA UNAPOZIDI KUKOPA NDYIYO UMASIKINI KUZAGAA NGOJA ITAKAPOFIKA SERIKALI NA MAKAMPUNI KUSHINDWA KUWALIPA WAFANYAKAZI KAZI KWA WAKATI NA HALI ITAKUWA MBAYA ZAIDI WAKATI MISADA KUSIMAMA๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@Baradhuli2 WEWE NI KIUMBE CHA HOVYO SANA HUSTAHILI KUISHI NA BINADAMU MTU MZIMA ONASEMA MAMBO YA HOVYO HILO NENO NDIYO UNALOLIJUWA WEWE HII INAONYENYA JINSI AKILI ZAKO FUPI ZILIZOKUWA WENZIO WANAONGELEA HAKI UKO NJE WEWE UPO NA HUO UMASIKINI WAKO NONSENSE ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@lulurobert__ YOUR SECOND NAME MADE ME FEEL YOU ARE REASONABLE BUT YOU ARE NOT IN FACT PROTESTS HAVE PULLED DOWN MANY OPPRESSIVE REGIMES WHICH WORLD ARE YOU ? DONโTYOU SEE IT ? THERE IS NO WORK AND THERE IS NO PEACE IN TANGANYIKA PEAPLE LIVE IN FEAR YOU ARE NAIVE ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@PMadeleka HAKI IKO KWENYE KUSEMA UKWELI LAKINI HUYU MSIGWA ANATUMIKA VIBAYA NA HII SERIKALI HARAMU YA MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA DUNIANI MARA ZOTE YEYE NI KUSEMA UONGO KINGEREZA KIMEMPA TAABU KUELEWA SISI TUMEELEWA WATANGANYIKA WAMECHOKA NA UONGO WAKE ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@Ummlaith20Laith@PMadeleka MAMLAKA YAKE NIKUTOTOA MISADA KWA AFRIKA WAONAPO FEDHA ZINATUMIKA VIBAYA UKIUKAJI WA HAKI ZA BINADAMU SERIKALI KUUWA RAIA WAKE KAMA ALIVYOFANYA HUYO MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA DUNIANI NENDA SHULE UKASOME ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@mangekimambi@DanielKishoka NDIYO MAANA CCM INAELEKEA MWISHO WAKE KWA KUWA NA WATU TAHIRA KAMA HAWA KWANI HUYO MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA ANAPENDWA NA WATANGANYIKA ? MAUWAJI NA MATESO WANAYOPITIA WENYENCHI HUYU KICHAA HAYAONI FEDHA NA MALIASILI ZA NCHI ZINAIBIWA MBELE YAKE ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@TanzaniaAnalyst@Getrude_mollel WEWE AKILI HAZIMO KABISA HUYO MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA DUNIANI KAKUPUMBAZA SANA HUYO MTOTO WA MUUWAJI PSYCHOPATHE ANAMSAIDIA LIMAMA YAKE KUTENDA MAOVU TANGANYIKA KUTEKA WATU KUUWA WATU KUIBA FEDHA ZA NCHI WAKATI MTOTO WA LISSU ANAPIGANIA HAKI๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@chinuna36@mangekimambi@MayonLaizer IF YOU DONโT SEE THE ERROR THEN YOU ARE STUPID THE FACT IS THAT SHE WAS ASKED ABOUT SOMETHING THEN SHE REPLIES TO SOMETHING ELSE WE ARE NOT SUPRISSED SHE FAILLED IN SECONDARY SCHOOL WHAT DO YOU EXPECT ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@usandafrica@mangekimambi ATARUDI WATANZANIA NI WAOGA KUANZIA JESHI POLISI NA USALAMA WA SAMIA WOTE WAMEBANWA HUU DYIYO UNGEKUWA WAKATI WAKUMUONDOA ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@mangekimambi NI KWELI KABISA SAFARI YA MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA DUNIANI KWENDA RUSSIA IMEIPA NGUVU MAPAMBANO YA KUMUONDOA HUYU DIKTETA PSYCHOPATHE NCHI ZOTE ZA ULAYA NA MERIKANI NI ADUI MKUBWA WA RUSSIA NA KAMA TANZANIA HAKUNA HAKI NA WAPINZANI KUUWAWA ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@ikulumawasliano HUYU MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA DUNIANI NI KULIPUUZA TU LIMEUWA MAELFU YA WATANGANYIKA IDADI YA WANYAMA WA TANGANYIKA INAMUHUSU NINI ? WENYENCHI WANATAKA KUJUWA IDADI KAMILI ALIYOUWA RAIA BILA HATIA ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@mashabila3415@Stayela206 THE POLICE ARE NOT DOING THEIR JOB IF THEY DID THINGS WOUDNT REACHED THIS STAGE AND THIS IS NOT SOUTH AFRICA ALONE IT IS THE WHOLE AFRICA WITH CORRUPT GOVERNMENTS CIVIL SERVANTS DONT PERFOME THEIR DUTIES WELL AND LET THE THE PEOPLE CLEAN THE MESS ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
@mangekimambi@HildaNewton21 KWELI KABISA MAPAMBANO NI LAZIMA YAONGEZEKE KWENYE MITANDAO NA PIA VYUO VIKUU MAOFISI YA SERIKALI NA UMMA VIWANDANI YAANI MAPINDUZI YA WENYENCHI YA FANYIKE VYAMA VYA UPINZANI VYENYE MWELEKEO VIZIDISHE KUHAMASISHA WANACHAMA WAO KATIKA UKOMBOZI WA NCHI ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ
Watanzania tusikubali wauwaji wakajificha nyuma ya neno sovereignty ili kukwepa accountability ya mauaji ya October 29. TUSIKUBALI WAUAJI WAKABADILI NARRATIVE YA OCTOBER 29โฆ
NI LAZMA IANZE KAMPENI KABAMBE. LAZMA ATOKEE MTU HUKO TITKOK/ISTAGRAM/FACEBOOK AWAONGOZE WATANZANIA KWENYE KAMPENI YA KUMUOMBA DONALD TRUMP AINGILIE TENA KWA KISHINDO KIKUBWA ISSUE YA MAUAJI YA OCTOBER 29โฆโฆ.
@TheChanzo UNAONGEA KAMA MZANZIBARI WEWE KOMBO WEWE NA MZANZIBARI DIKTETA JIKE LA KWANZA DUNIANI MLIPOKUWA MNAUWA WATANGANYIKA MLIFIKIRI NINI ? KWA NINI HAMKWEMDA KUWAUWA WAZANZIBARI WENU ? SASA DUNIA NDIYO INAANZA KUWAKOMESHA NA TAREHE SABA JULAI MTAKIONA ๐ณ๐ด๐น๐ฟ๐จ๐ญ