@zoetjesheeftX Mazungumzo mazuri lakini haya tunayasikia kila mwaka. Waliokwishasema hivi walifanya nini ? Wanakusanyiwa majina halafu wanahamishwa tu. Mwenye kufukuza kweli yuko wani ? Tutashuhudia
@MwanzoTvPlus Kesi imekwishatupiwa mbali mahakamani, sasa hata ratiba yenyewe inaondolewa !! Miaka mitatu wanacheza na wananchi hivi. THIS IS AFRICA. Wameona bandari inafanya kazi ndio maana wanakatiza kwa kila mbinu.
@royalmediatz Mamlaka yapunguzwe ili nini kitokee ?? Ili kura zisibiwe tena kwao wanaiba ! Hawa ndio hawana ajenda ya msingi ya ajira, afya na elimu, wananchi wanawaona wazi
NDEJEMBI AZUNGUMZA JUKWAA LA BIASHARA ALAMEIN
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, ameshiriki majadiliano ya ngazi ya juu kuhusu “Makubaliano Mapya ya Ukuaji wa Afrika katika Dunia yenye Misukosuko” (Africa’s New Growth Compact in a Turbulent World).
Majadiliano hayo yamefanyika katika Jukwaa la Biashara la Alamein Afrika, linalofanyika katika mji wa New Alamein, nchini Misri.
#KitengeUpdates
@colley_de2025 Swali sahihi. Lakini jibu si kukataa kila kitu, jibu ni mikataba wazi kwa umma. Fidia ya ardhi ilipwa namna gani? Ajira kwa wenyeji ngapi? Mimi si mpinzani wa maendeleo, lakini bila majibu hayo shaka zenu zinabaki halali.
🇪🇬 🇹🇿
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi akizungumza wakati wa majadiliano ya ngazi ya juu katika mada inayohusu “Makubaliano Mapya ya Ukuaji wa Afrika katika Dunia yenye Misukosuko” (Africa’s New Growth Compact in a Turbulent World) yaliyofanyika katika Jukwaa la Biashara la Alamein, Afrika linalofanyika katika mji wa New Alamein Misri.
@MwanzoTv ACB ya Malawi inamfikia mkuu wa jeshi mstaafu. Huku kwetu TAKUKURU haiwezi kumhoji mbunge tu, Spika ndio tunasubiri amfunde. Kila nchi na uwazi wake, sisi uwazi huanza na kupiga marufuku mikutano.
@JamiiForums System kandamizi tena. Vijana 800,000 kila mwaka wanaingia kwenye workforce, badala ya kuondoa vizingiti serikali inaongeza expiry kwenye Data Bank. Kwanini maarifa ya mtu yexpire kama bidhaa sokoni jamani? Kanuni ya 22(5) ibadilishwe.
@Jaguar_455 Sasa unashangaa nini? Ukishalipa appearance fee sauti inakuja, sheria mbaya za kodi zikisumbua wananchi wa kawaida wapo kimya kabila. HUMAN RIGHTS ya maneno tu, mimi siwezi kustusha tena. Huu ndio uhalisia wetu.
@zoomafrika1 Ukweli huuma lakini lazima ufunikwe. Mgeni alikuja na Biblia na bunduki, mkaishia ardhi mkononi. Nadhani watoto wakijua huo mchezo hawatakurudia. Burkina inafanya sahihi, Tanzania tunahitaji hii pia kwenye mitaala yetu.
@magattew Kweli kabisa. Hapa kwetu walipa kodi walishuka kutoka milioni 3 hadi chini ya 2 na sababu ziko wazi: kodi kama adhabu, vibali vikandamizi, na kutokusikiliza wenye biashara. Tunaiona abundance kwenye mitandao tu. Bila freedom to build hatutafika.
@eastafricatv Kuondoa sheria zinazokwaza ndio mazungumzo tumeanzia 2015 hadi leo. Mimi binafsi kila mwaka nasikia tamko hilo, la sivyo naona mabodi na mafyansi barabarani kama kawaida. Sheria gani hasa imeondolewa ? Tufungulieni orodha tuhakikishe kazi inafanyika.
Katika Kila karatasi Watoto Wanazungumzia ugomvi Kwa Wazazi Hili Ni Pigo Kubwa Sana Kwenye Familia Zetu Inapelekea Mpka Watoto Wakati Mwingne Wanajinyonga kwa Kuona yanayoendelea kwenye Familia Zao Mungu atusimamie Kwakwel
@Blesaingthomas Hizo athari ni kweli, mimi mwenyewe ningesikia maumivu. Lakini kuita mradi mzima tishio? Tatizo ni usimamizi mbovu, sio ujenzi wenyewe. Nchi zingine zinadai fidia na masharti makali, sisi tunajua kukataa tu. Hiyo ni kujifunga wenyewe.
@lifeofmshaba Je, mnyonge atakumnyoosha kidole? Uteuzi wa majaji unafanywa na mamlaka ileile tunayotaka ikaadiliwe. CM inategemea majaji wakatae agizo lake ? Hii ndio maana sheria inafuata siasa badala ya ukweli. Katiba mpya au tunabaki na sheria ya mtu.