Na in your struggles wakiona umeanza kucreate something that'll work, watajaribu ku offer kukusupport sasa, humbly decline that offer because it'll mess with the energy ulikuwa umeanza nayo.
Build that shit brick by brick.
Nikipita kwa tweet yako nione iko na 1 like ama zero lazima nikuguzie, alafu sasa niende kwa profile kwanza nijue what you've been posting nijue kama ni wao wako na roho mbaya ama ni wewe uko na shida 🤣🤣🤣, kama ni wewe uko na shida naanua like yangu mamae 🤣🤣🤣
Kuhost Siah 2 days straight awaongeleshe on repeat mode just tells me you people have one more wrong decision to make come 2027. Like mnakam a group of people kuskiza some 304 shit??
Mama ya fever nayo alichoma buana, unaopen up kwa stranger mpaka unamwambia wewe ni single mother??, na ni hao hao wamama wanatuma 90 bob huko kwa maredio wakingoja 100k
Kuhost Siah 2 days straight awaongeleshe on repeat mode just tells me you people have one more wrong decision to make come 2027. Like mnakam a group of people kuskiza some 304 shit??