@Anajuamwenyewe@bwegenazi@Sativa255 amekwambia wapi anaisaidia serikali?. hapo kamaanisha chota maji lakini usichafue kisima kila mtu acheze site yake mambo yakupangia watu yanahusiana nini?
Njaaaaaa mbaya sana, uyu si alikimbia nchi, sasa kitu gani kilichomrejesha nchini. Unachochea fujo, vurugu, uvunjifu wa amani alafu huna pa kukimbilia. Kakaaa Nairobi maisha yamemshinda mwenyewe karudi huyu quma Hakikisheni anapotea mazima.
Hongereni, jeshi la polisi
@MariaSTsehai Kwa kujipa umuhimu sasa wakati we ni funza tu. Sindonyie mlikuwa mnapiga kelele aende Eda leo mmegeuka mnataka ataoke. hamjawahi kueleweka mnataka nini Bakini kumtete Chiba tarehe sita 6 sio mbali Atanyongwa๐๐ซต๐ฝ
@Sativa255 Sasa hapo wamekaa kwenye Taifa la Nchi gani? Huku ni kukosa hoja. Ungepost hata matukio yako ya zamini kutukumbusha wa Tanzania nasio kuwapa watu airtime za kijinga