@VungaEl74 Nikikumbuka ile clip ya mtanzania akiuwawa hadharani na Hamas Oct 10 dah,halafu as a a state hatujawahi hata kulaani ni usenge mtupu eti jana naona vaisi anaikumbuka palestina mamae wallah
@AllyHapi@J_Camavinga Halafu unajiita msomi tena wa Sheria ,ungekaa kimya tu.Angalizo huyo unaesema iulizwe familia alikuwa 2nd top nchini na leo kama mimi tu kuwa makini tumia akili usilewe mapemaa usije ukavua nguo hadharani
@HecheJohn Makamu mwenyekiti na watu wanakutegemea uwakomboe na bahati nzuri ni msomi mzuri unayajua ya Iran ??? Au ndo Siasa zetu kivyetuvyetu no topic ukaona ujipe ka komparozon muwe mnaangalia hata Aljazeera tu
@Sisimizi3@tanpol Mara ya mwisho sitokomenti tena hii page maana nitakufa kimyakimya na hivi sijulikani,ila nchi yetu ni huru hii kama wewe ndo unategemewa kujenga hoja huku Fuck you tuma vijana wako waue kila mtu mbaki Machawa tu