Chelsea FC, London: Ban Anthony Taylor from refereeing Chelsea games and Chelsea FC should Act. - Sign the Petition! https://t.co/4H9gqz3gOo via @Change
@darmpya_@hpolepole@SuluhuSamia@uvccm_tz Watutolee MATUMBO YAO hapa hao VIONGOZI WAGANGA NJAA WA CCM. CCM ya SASA haina VIONGOZI KABISA, yaani ni FULL USHENZI FULL kutetea UJINGA. POLEPOLE AMEPAMBANA SANA KUKIJENGA HIKI CHAMA HAO WANAOKUJA SASA HIVI WANATAKA WAJIFANYE WEMA kwa MTAWALA wasituzingue maf**kabisa
“Ninajivunia kuwa kijani na njano. Mahali pazuri pa kutimiza ndoto zangu, Klabu bora yenye ushindani tutajitolea kwa kila kitu mambo mazuri yanakuja” #djiguidiarra#TimuYaMwananchi#DaimaMbeleNyumaMwiko
@FrankBellamy14@SuluhuSamia@freemanmbowetz@tanpol@jmkikwete @Jinilamahaba @ChademaTz 🤣🤣🤣 ni dini gani au madhehebu gani hayo yaliyokubana kuandika waraka huo.
Nyie wanasiasa ni wajinga Sana, MNAJITUNGIA VITU afu mnavalisha wengine uhusika....!!!!
HAKUNA CHA DINI ZOTE SJUI MADHEHEBU YOTE, HIZO NI PROPAGANDA ZENU.
@SWillinas@HecheJohn@ummymwalimu Fanya assessment yako ndogo tu kama ukiona VITU VINAVYOGUSA MASLAHI YA MABEBERU VIONGOZI WA CHADEMA hua unaziongeaga in any sense of negativity, uje unipe jibu.
@Piusmrema1@HecheJohn@ummymwalimu 😂😂😂Chadema mnachekesha Sana, NANI ANAWEZA AKAIBA UCHAGUZI.....???? au alimaanisha kuiba kitu kingine?
Mura heche @HecheJohn angaliaga vya ku-repost. Uchaguzi unaibwaje sasa?
Uchaguzi uliibwa ukasafirishwa wakapelekewa kina nani wakapige kura?
@HecheJohn@ummymwalimu Mbona ndani ya CDM kwenyewe tunasikia MAMBO YA HOVYO yakiwemo UFISADI na mengine yanayoonekana hata kwa huku nje kama KUFADHILIWA NA MABEBERU, tukiwapa taifa si ndo tutakua TUMEUZA NCHI Bora ata CCM