@IAMartin_ He is full of unjustified hatred. He is just like satan and stupid. He is biased and deserves no minute longer to hold that position.
He must go
Shame on him
@MwanzoTv@MariaSTsehai Anaenda ubelgiji kumsalimia Lisu hospitali, sasa umeanza agenda za kuponya taifa. Tafadhali usisahau kwenda kumsalimia Mbowe gerezani kabla hujaanza safari yako hii @SuluhuSamia. Fanya hivyo utakuja kunishukuru badae
@bbcswahili North Korea doesn't know what is talking of. It's just like schizopbrenic person hallucinating. In fact thus is one of the primitive uncivilized comment to be spoken out in times like 21 century. We are out of that primitive mind, let's focus on human development and peace.
@IAMartin_ Uongozi wa nchi ukiyumba kila idara inayumba,
Hawa jamaa wanaaibika mahakamani kwa sababu tu ya umbayuwayu wa mkuu wao.
Na watatembea wamirusha makopo very soon
@IAMartin_ Ha ha haaa
Take your time, nimekuombea PGO hiyo hapo ๐คฃ๐คฃ
Yaani hata akikaa na hiyo PGO wiki nzima hawezi kuona. Macho hayawezi kuona kama ubongo hauna kitu
@mshambuliaji You lack communication skills. You are totally ignorant. Mwandishi wa habar usiyejua communication skills pengine sababu ya level elimu yako.
Your approach is disgusting
Unawezaje kuleta HOJA kama hiyo kwa kuanza na lawama? Mara oh et watalii tunakuja kuona ng'ombe!
Jesus!
@Germanhamisi Unajua maslahi ya taifa wewe? Ungeyajua ungeelewa haki za wamasai na mkataba wa UNESCO,
Ungeyajua ungeelewa maana ya conservation.
Wewe ni mweupe huna hata akili moja ya kuongelea maslahi ya taifa
@IAMartin_@mshambuliaji Yaani unapompa reference za namna hii ndo unazidi kumchanganya kabisa. Maana yupo mweupe Kama utumbo.
Anyway vita ni vita mura, rusha makombora yote hadi ajione jinsi alivyopwaya
@mshambuliaji You guys are ignorant and stupid. Hao ng'ombe na mbuzi unaowalaani leo wanekuwepo since time immemorial. Na watalii tunakuja kushangaa that sandwich. That sandwich is rare na ndo utalii wenyewe. Don't you know?