@RealHauleGluck hawa ndo wale wanaoataka kile wakitakacho wao ndo kifanyike nchi hii. Kazi Yao kubwa ni kulisha watu matango Pori na kutaka kuteka akili zetu watu hao ni @kigogo2014@fatma_karume@MariaSTsehai
@MariaSTsehai@kigogo2014@MariaSTsehai nadhani ulitaka wewe ndo uchaguliwe kuwa VP ndo uamini uteuzi ulikuwa sahihi. Nyie wapuuzi Sana mnataka nchi iendeshwe vile mtakavyo nyie wakati hata kuongoza familia zenu mmeshindwa ๐ฎ๐ฎ๐ฎ
@kigogo2014 Kama Una ugomvi wako na watu ni wewe mwenyewe Sisi haituhusu. Kuonesha namna gani ulivo mpumbavu Sana unataka ukichukiacho wewe na Sisi tuyaheshimu mawazo yako na tukuunge mkono. Hiyo ndo dalili moja kubwa ya upuuzi ๐ฎ
@kigogo2014 mkeka wako tangu uchanike umechanganyikiwa we jamaa. Upo hapa unalisha watu matango pori ๐๐๐ hakuna wa kusikiriza pumba zako. Tunasimama na Rais wetu na Vp wake na nchi itasonga mbele we endelea kumtumikia shetani mxxxxxx
@kigogo2014 Mpango kashakuwa VP sa sijuhi unatakaje. Tatizo lako unataka kile ukitakacho wewe ndo kifanyike kwenye nchi hii. Mtu mwenyewe kama shetani vile. Umevurugwaaaaa๐๐๐๐
@kigogo2014 kwendraa mpuuzi wewe unabwabwaja tu we CCM yetu unakuhusu nini? mbona umechanganyikiwa tangu jana we๐๐. Kanywe vidonge utulize akili utakufa Kwa pressure we idiot
@kigogo2014 Wether she failed or not, so far what can you do?. You are busy destructing people's mind, remember that we can't stop following the right path and keeping attention to you idiot ๐ฎ
@kigogo2014 Mama hana muda mchafu wa kukwaruzana na wewe pimbi. We ndo unajitia stress Tu maana ni jobless. Sisi tunasimama na Rais wetu we endelea kucheza league zako Zisizo kuwa na tija
@kigogo2014 she is capable to be a president x100 hv wewe ni nani unayetaka kile ukitakacho we ndo kifanyike katika nchi hiii? DIVIDE AND RULE unayoitumia tushaishtukia. Sisi tunampenda Rais wetu we pambana na chuki zako binafsi