@mshambuliaji Kitenge wewe ni mwehu mpya ambae umezaliwa hizi zama za awamu ya sita,niseme tu kwamba unufaikaji wako wa awamu hii unakufanya unakosa akili kabisa na hata kama unazo basi umeamua kuziweka matakoni kwa makusudi kabisa ili uendelee kunufaishwa na hii awamu ya SSH
Wewe ni mjinga sn
@JamiiForums Sifa kubwa ya hospitali binafsi ni kutoa huduma bora kwa bei ghali,hospitali za serikali ni huduma mbovu kwa bei nafuu..Sasa hapa solutioni ilikuwa ni kuboresha huduma kuwa bora kwa bei nafuu na sio kubinafsisha
NB:Mawazo Madenge @rollymsouth
@SimbaSCTanzania@LuisMiquissone Kuna lakujifunza ndugu zangu Makolo,hapo kuna jezi ya team kwaajili ya mazoezi na kuna tambala la team kwaajili ya mazoezi π
@SulaiYuda @ChamaCC Kwahiyo kwa akili yako ndogo kama punje ya chumvi unaamini hii ni account ya Chama!?
Ukiwa huenda ni kweli unakua mwehu aisee,yaani chama ana followers 3000+!?
Duh kweli wewe ni kolokombwe ππ
@RachealMwanja @ChamaCC Kwahiyo kwa akili yako ndogo kama punje ya chumvi unaamini hii ni account ya Chama!?
Ukiwa huenda ni kweli unakua mwehu aisee,yaani chama ana followers 3000+!?
Duh kweli wewe ni kolokombwe ππ
@xebaceous @ChamaCC Kwahiyo kwa akili yako ndogo kama punje ya chumvi unaamini hii ni account ya Chama!?
Ukiwa huenda ni kweli unakua mwehu aisee,yaani chama ana followers 3000+!?
Duh kweli wewe ni kolokombwe ππ
@BensonMwandi @ChamaCC Kwahiyo kwa akili yako ndogo kama punje ya chumvi unaamini hii ni account ya Chama!?
Ukiwa huenda ni kweli unakua mwehu aisee,yaani chama ana followers 3000+!?
Duh kweli wewe ni kolokombwe ππ
@InnocentJethy @ChamaCC Watu kama nyie sijuwi mmetokea wapi mpk kuja tweeter aisee mana huku wenye akili na watafiti ndio waliokw wanajiunga na huu mtandao.
Mpaka leo huwezi kutambua account fake na ya mtu husika!?
Kenge nyie mmevamia mtumbwi wa vibwengo
@am_sinor @ChamaCC Watu kama nyie sijuwi mmetokea wapi mpk kuja tweeter aisee mana huku wenye akili na watafiti ndio waliokw wanajiunga na huu mtandao.
Mpaka leo huwezi kutambua account fake na ya mtu husika!?
Kenge nyie mmevamia mtumbwi wa vibwengo
@SAllyzoh @ChamaCC Watu kama nyie sijuwi mmetokea wapi mpk kuja tweeter aisee mana huku wenye akili na watafiti ndio waliokw wanajiunga na huu mtandao.
Mpaka leo huwezi kutambua account fake na ya mtu husika!?
Kenge nyie mmevamia mtumbwi wa vibwengo
@msilu_simon @ChamaCC Watu kama nyie sijuwi mmetokea wapi mpk kuja tweeter aisee mana huku wenye akili na watafiti ndio waliokw wanajiunga na huu mtandao.
Mpaka leo huwezi kutambua account fake na ya mtu husika!?
Kenge nyie mmevamia mtumbwi wa vibwengo