@Magunguli62@ChademaTZ2@EPPGroup@ecrgroup Siwachukii chadema hata kidogo ni watanzania wenzangu,ila sikubaliani na viongozi wao wa juu wanaoamini fujo ndio zitawaletea watanzania mabadiliko chanya, violence have never been an answer to any problem but it compound them,chadema ndio chanzo cha fujo zote
@Krichki86@mojaimwe Hey assh*le nobody asked for your shitty opinion kama huna hoja piga kimya choko wa bei rahisi wewe,sio kila anae pinga usenge wenu ni chawa wengine hatutaki shida zinazoletwa na wanaharakati uchwara
@TrojanH7@mojaimwe Ni kwamba hujui sheria au unajizima data,maandamano yapiii,haki inaenda sawa na wajibu,usililie tu haki je umetimiza wajibu unaokuja na hiyo haki ya kuandamana??
@Magunguli62@ChademaTZ2@EPPGroup@ecrgroup Iwe mwana CCM au sio wote tunapenda maendeleo ila siya kupangiwa na watoa misaada,mlivyo na akili fupi mnamini kuwa kila ambae anapinga siasa za vurugu ni CCM,hata wanachama wa chadema baadhi hawataki siasa hizo ni nyie tu mmekomaza mafuvu
@i_am_uziel@ChademaTZ2@EPPGroup@ecrgroup Kuomba msaada haimaamishi mtu akuamulie nini cha kufanya kwenye nchi yako,hata Mandela hakuwapenda mabeberu ila alipokea misaada yako kwa manufaa mapana ya raia wake ila jamaa yenu anapigania tumbo lake