@ExMayorUbungo NAMSIHI SAANA RAIS SSH, MKURUGENZI USALAMA TAIFA CHUNGUZENI SANA HAWA WATU WA UHAMIAJI IPO SHIDA SAANA TENA SAANA...MAKAMISHNA UHAMIAJI BAADHI YAO HAWAFAI KABISA..
@HopeQuotes__ Nashangaa, asilimia kubwa ya magaidi miili yao huwa imezungushiwa vilipuzi , ukimkamata tu anajilipua...magaidi uradhani wanatokea Tabata?
@thinkbig2025 @__abdulazack @Sisimizi3@Kipanga1986@NikkiWa111@Tanzaniawall@DartonIrene@Manka_Komu Kwa hiyo unataka kusema Raisi wako ni kilaza aliyeunda wizara ya elimu,yenye waziri wa elimu,katibu mkuu, maafisa elimu mkoa mpaka Wilaya? Kwa hiyo ujumbe wako unataka kumwambia MAMA SAMIA KUWA ANALIPA MISHAHARA WATU WALIOFELI? wewe ni bumunda la wapi?