@BracuszCadabra shda yake anaiangalia sana simba inamtaka nani nae ndo anaenda kuweka nguvu huko ushawish anao ila simb washamjulia wanmlisha matango por tngu apatie kipindi kile kwa aziz pacom aucho nn kuwazid simba anahis n kla siku pia aache kusajli kwa mihemko na kuwkmoa simba anglie nchtaka
@the_animal99@INFLUENCERjr we kumbe bado kwenye mpira mdogo angu kwenye mfumo wa sasa wa simba haumtaki kbisa mligo kupanda ili awe anatengeneza mabeki watatu pindi sis tukishambuli kwa maana chilmbo atakuwa anapnda tour anakava sehem yake n mligo ankaa ndani mligo ancheza vzur sana anazuia vzur
@MkashaFara87040@EduTalkTz shid ya pili na nyingine wazazi wajitahidi kuwapeleka watoto shule za karibu na makazo yao nazo ni za serikali mtu anakaaa kibada kwann ummpeleke mtoto shule za posta bunge huko ni kumtesa mtto