@GilbertMosha@rollymsouth Ngoja upate mtoto shoga hlf tuone km utafurahia na utazungumzia hizo haki, hivi mungu alipowaangamiza watu wa sodoma na gomora hakujua km Kuna haki, hujawah kusikia mungu aliuangamiza mji wwte kwa sabb either ya uzinifu au ushirikina ila kwa liwatwi mungu aliangamiza hlf mnatetea
@fatma_karume Shangazi yupo tayari kupingana na mungu kwa sababu tu Marekani kasema, huyu bi mkubwa sielew kwann kwenye hili ameshupaza shingo, ushoga haufai,imagine umezaa mtoto wa kiume unategemea half unasikia mwanao ni mwanamke wa mtu inauma kiasi gn, mungu tunusuru na vizaz vyetu🙏
@Bsp13829166@Jambotv_ Miaka 30 ni adhabu ndogo, km imethibitika ni vema adhabu kali zaidi tena iwe hadharan hyo adhabu, kwa mfano iwe ni kukatwa kiungo flan au ht kuuliwa, na kwann isiwekwe sheria kuwa ushoga au usagaji ni kosa km makosa mngne
@Jambotv_ Bila mabasha mashoga wasingkuwepo au wasingkuwa wengi, na mabasha kuwakamata ni jambo rahisi sanaa, yn mm ningkuwa rais ningedili na mabasha yan wangekufa wengi, ningeshika mashoga na kuwabana ili kujua watu waliowafundisha huo mchezo
@blackandsolid@Jambotv_ Buburu naona unapigania haki yako ya kuwa shoga, sasa km hawa wazungu na waarabu ndio wameleta quran na Bible, kwann hivyo vitabu vinapingana na ushoga? Km ni vitabu vyao si wangeweza kuandika kwenye vitabu hivyo kuwa ushoga ni sahihi