@Miss_amyrah11@Rojabob26 dawa ..hivyo mimi nawashauri watu wakatebima za afya ambapo huondoa gharama za matibabu hasa kwahawa wagonjwa wetuwenyechangamoto ya afya ya akili @Mirembe_hosptz
@Miss_amyrah11@Rojabob26 Suala la tiba ya afya ya akili huwa inachukua mda ni suala la mda .. tiba yake huwa inaendambaka zaidi ya mwaka
Na watu wengi hushindwa kutikans na gharama zakununua dawa zake hivyo wasaidizi wamgonjwa huwa wanawatelekeza ndugu zai mirembe padi kuja kuwaona hata kulipia gharama z
@mach25930@azamtvtz Diploma ya afya
..kama unaona huna pesa ya kumpeleka mtoto wako kusoma kwenye icho chuo n bora ukabaki na kuchagua vyuo vyingine lakini sio city collenge vya tawi lolote wala kigamboni city college wana dai ada pasikufuata utaratibu waliouweka
KLMY @Nnauye_Nape… we told you… njoo sasa hao backbencher tukukamie… BUMUNDA. Utakuwa unaliona baraza la mawaziri kwenye magazeti tu… shenzi sana. Pole sana kwa kusema ukweli kuhusu CCM kupora uchaguzi.. tutaufanyia kazi.