@CuteMaria26 Labda utoke na ngoma ya vanga lkn sio barabarani.. watu sio mafala tena.. yani wenzio wafe we upost upige hela.. vp kwanza we mwenzetu utakuwepo
@JHagu50931@MtataProMax Kiume wapi usenge mtupu.. video zake watu wanatumia kuombea misaada ford foundation ye mwisho wa siku aliishia segerea mpaka leo hatujui ile kesi yake sijui keshakufa na yeye.. pumbavu kabisa huyu dogo misifa imemponza
@SixbertMmanda1@Rydx_017 Kwani hata huyo mange maandamano kaitisha mwenyewe?? Si chadema, kanisa katoliki,gwajima, wanaharakati uchwara na wengine wengi
@Mulastar255 Alafu we jamaa msenge sana.. unachukua video kwenye acount za watu kisha unakuja kuwadhalilisha.. kosa lake nini huyo dada au ufupi wake.. kuma la mamako na mama yako nae kumalamaake
@EduTalkTz Acheni usenge basi sio mumfiche wenyewe au ayabanange kwa watu huko mtaani alafu msingizie serikali kwa kisingizio eti mlisema.. tutawafuatilia
@Nuruvazi01 Huyu jamaa anajikuta nani sijui.. enewi wajinga endeleeni kumsikliza mwenzenu kaolewa huko kutwa yupo mitaondaoni na Tanzania hata riziki sijui anatafuta saa ngapi
@NNgabu_@_zack255@Sativa255@godbless_lema Yule mtoto anajikuta mzee mtei wakati kipindi cha lema mbunge yeye yupo shule ya vidudu.. kwanza hana anachojua kuhusiana na siasa